BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mjh chua xem cách bạn giải thík nhưng câu 2 10 người mới đúng
hại não thật chứ
cách giải thích thế này nè:
2 người - 2 trang - 5 phút
2 người - 20 trang - 50 phút
10 người - 20 trang - 10 phút (số người tỉ lệ nghịch với số phút,số phút tỉ lệ thuận vs số trang)

mjh chua xem cách bạn giải thík nhưng câu 2 10 người mới đúng
hại não thật chứ
mình nghĩ thế này
1) 5 người đào 1 cái hố mất 5 ngày => đào 1/2 cái hố trong 5 ngày cần 2,5 người (=5 ng / 2) => 2 người đào 1/2 cái hố trong 4 ngày (= 5 ngayf / 2,5 người * 2 người)
2) 2 người đánh 2 trang trong 5 phút => 1 người đánh máy 1 trang trong vòng 2,5 phút => 1 người đánh máy được 4 trang trong vòng 10p (= 10p/2,5p). Vậy trong 10p, để đánh được 20 trang thì cần 5 người (= 20tr/4tr)
Quần chúng cho ý kiến nhé

cái này tui mới trả lời ở trên mà, ăn cắp bản quyền ah

http://ub.com.vn/threads/138415-HOT-HOT-Tong-hop-De-thi-nhanh-BIDV-2013-cap-nhat-lien-tuc.html/page5 ở đây tổng hợp đề thi bạn nè..sr vì spam làm quen lúc nãy :D
Biết là đang có sự kiện x4 tín dụng nên các bạn spam kinh quá :|
Xin lỗi trước, mình không có ý gì nhưng nếu bạn nào làm quen hay nói chuyện gì hơi riêng tư 1 xíu nên pm riêng đi ạ, nhiều người không có thời gian online thường xuyên nên việc lội page mò tin tức vất vả lắm 8-x Mong các bạn ý thức và lịch sự 1 xíu thôi ạ!!! Mình cảm ơn nhiều nhiều ạ!!!!!

mjh paste phần trả lời của bạn vì thấy kqua chưa đúg
bạn đọc lại xem

Mình thi CV GDV nhớ được mấy câu:
Ếch hô hấp bằng gì?
Hạ Long Cạn ở tỉnh nào
Thành phố nào không trực thuộc tỉnh Quảng Ninh
Nếu coi GDP là thước đo mức độ giàu có của các quốc gia thì quốc gia nào giàu có nhất? Anh, Pháp, Đức...

Haizz ước gì tỉnh mình cũng tuyển để thử đi thi "Ai là bidver?" một lần cho biết mùi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,923
Thành viên mới nhất
bsportreisen1
Back
Bên trên