BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Theo như mình biết thì có rất nhiều bạn không đạt yêu cầu tiêu chuẩn (bằng C tiếng Anh đối với CV HOẶC Bằng B với NV HOẶC IELTS/TOEIC không điền điểm vào) và nhiều bạn khi kiểm tra hồ sơ thì chỉ có mỗi giấy khai sinh hoặc thiếu giấy tờ yêu cầu.

mình cũng rớt rồi! :) chờ đợi cả mấy ngày nay, ngày nào cũng canh mail, update tới lui trang tuyển dụng của bidv cả trăm lần..:) Buồn ghê. :)
Chúc các bạn nhận được mail may mắn và thi thiệt tốt nha! ^^

cứ chờ thử mai xem sao bạn, thi từ 3-5/7 mà chỉ báo trước một ngày thôi mà

1)5 người đào 1 cái hố mất 5 ngày. Hỏi nếu như 2 người đào nửa cái hố sẽ mất trong thời gian bao nhiêu
2)Hai người đánh máy có thể đánh được 2 trang trong vòng 5 phút. Hỏi để đánh được 20 trang trong vòng 10 phút thì phải có bào nhiêu người?
chỉ mjh cách suy luận những câu kiểu v đi
mình chỉ làm mò đc thui

1)5 người đào 1 cái hố mất 5 ngày. Hỏi nếu như 2 người đào nửa cái hố sẽ mất trong thời gian bao nhiêu
2)Hai người đánh máy có thể đánh được 2 trang trong vòng 5 phút. Hỏi để đánh được 20 trang trong vòng 10 phút thì phải có bào nhiêu người?
chỉ mjh cách suy luận những câu kiểu v đi
mình chỉ làm mò đc thui

2 người đánh máy được 2 trang trong 5 phút => 2 người đánh máy được 20 trang trong 50 phút
mà ở đây người ta hỏi cần bao nhiêu người để đánh 20 trang trong vòng 10 phút nên ta có số người cần là 2x5=10 người vì muốn thời gian giảm 5 lần thì ta phải tăng số người lên 5 lần

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên