BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Hướng dẫn các bạn :Các bạn vào trang tuyendung.bidv.com.vn mục Hướng dẫn ướng viên sẽ thấy được danh sách các thi sinh tham dự các kỳ thì : (Hiện chỉ có ngày 29/06/2013). Trong đó ghi rõ :" ỨNG VIÊN ĐẠT QUA VÒNG HỒ SƠ SẼ NHẬN ĐƯỢC EMAIL THÔNG BÁO LỊCH THI NHANH TRUNG BÌNH KHOẢNG TRƯỚC 1 NGÀY THI". Nên các bạn đừng lo lắng, trước ngày thi một hôm vào check xem co tên mình k nhé.

Sáng nay các anh chị Quản trị tín dụng thi xong vào chia sẻ cho mọi người tham khảo với ạ!!! Hóng, hóng.......!!!!!

mình mới thi xong - không làm đc gì nhiều
huhu
nhớ có vài câu rất là ...
Titanic đắm năm nào, sắp xếp thứ tự bãi biển từ Trung vào Nam, hỏi cả sinh học như đơn phân protein là gì, mấy câu về lịch sử nhưng không khó đâu, IQ thì t làm chuối thôi rồi, không kịp lụi, chỉ có khoảng 5 - 7 câu là chắc đúng, còn lại là lụi hoặc không kịp lụi, mấy bạn về xem lại dạng toán điền vào chỗ trống, các số sắp xếp trong ô vuông, tháp... tớ ngu dạng này nên lụi vô số kể, còn 2 câu đếm có bao nhiêu đường thẳng nữa,không tả nổi,
anh văn thì có khoảng 10 câu tìm lỗi sai, thiên về ngữ pháp, cấu trúc câu là nhiều, không có từ mới lắm.
đúng là thi cho biết mùi vòng loại thôi
chứ cái đề này làm 1 mình như tớ thiệt thòi nhiều lắm
search chưa ra đáp án thì đã hết thời gian làm câu đó => phí mất 5 - 6 câu chưa kịp lụi
huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,700
Thành viên mới nhất
ducnguyen11201@
Back