BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

mình thấy trong danh sách này ứng viên đều là ở khu vực miền nam và tây nguyên mà. (đoán dựa vào số CMT). Hay đây mới là thông báo thi vòng 1 của các thí sinh trong đấy???

không biết kết quả ra sao, trước 1 ngày thi mà k nhận đc mail thì xem như out từ vòng gởi xe rồi hả mấy bạn

nhân viên quản lý khách hàng chỉ lấy 1 chỉ tiêu ở Bình Phước, nên danh sách thi nhanh chỉ có 10 người thôi nhé :D

các bác cho em ngoài lề chút? QHKH với bên tín dụng làm khác lĩnh vực nhau à? bên nào lợi hơn và vất vả hơn thế? cám ơn ạ

- - - Updated - - -

nhân viên quản lý khách hàng chỉ lấy 1 chỉ tiêu ở Bình Phước, nên danh sách thi nhanh chỉ có 10 người thôi nhé :D

mấy vị trí khác cứ gấp 4 đên 5 lần thôi nhé? có 1 chỉ tiêu mới lấy 10 đó :D

BIDV lấy cho từng chi nhánh chỉ tầm 1 đến 2 nhân thôi, nên họ sơ loại kỹ thật! Cơ mà vòng 1 mà có 10 người thì cũng choáng. @.@

các bác cho em ngoài lề chút? QHKH với bên tín dụng làm khác lĩnh vực nhau à? bên nào lợi hơn và vất vả hơn thế? cám ơn ạ

theo như mình được biết, bidv gọi QHKH là tín dụng ấy bạn. bidv có chia ra phòng QHKH Cá nhân và Phòng QHKH Doanh nghiệp.

sax. Thế đợt này anh em buồn chắc cũng nhiều nhiều đây. Có biết bao nhiêu hồ sơ vào mà chỉ chọn có 10 người, tưởng thay đổi thế nào chứ thế này thì cũng tầm thường quá.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên