BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

các bác cho e hỏi câu hỏi củ chuối này nha.hi,ngân hàng bidv yêu cầu file anh 4x6 mà e chỉ có anh 3x4 thôi thì làm thế nào ạ.bác nào biết cách chuyển sang 4x6 giúp e với.tks!hi

Bạn down phần mềm fomat factory về dùng, nó cũng khá dễ
chọn file ảnh cần chuyển, rùi chọn kích cỡ ảnh 800*600 là được, chuyển sang thì file ảnh sẽ nhẹ hơn nhiều

Hoặc là bạn mở ảnh bằng Microsoft Office Picture Manager, chọn Edit pictures, mục bên phải có resize, vào đó cũng thay đổi đc

Mọi người ơi, tớ chứng chỉ tiếng anh C thì ghi điểm là bao nhiêu, nếu không ghi thì nó mặc định là 0 điểm , hic hic , thế phải làm sao

hic hic. sao nén rồi mà file của t vẫn 9mb (đuôi jpg). t phải làm sao bh? không gửi được. chắc chết quá. hic. please help me. thanks nhiều nhiều nhiều nhiều

mấy bạn có nộp hồ sơ trực tuyến cho minh hoi với, sao tiệp đính kèm (bao gồm bằng tốt nghiệp, khai sinh, anh văn, vi tính,..tùm lum thứ) mình đính kèm không được vì dung lượng lớn hơn 3Mb, ai biết chỉ mình với

Lúc scan văn bằng, các bạn scan và chọn chế độ là hình trắng đen (tức k scan màu), lưu ở dạng file gì cũng được, rồi chuyển thành ".rar", tớ làm vậy là được, các bạn làm k được, thì nhờ mấy Anh/Chị ngoài tiệm làm cho.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,684
Thành viên mới nhất
lijpemerch
Back
Bên trên