BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
có ai có mẫu bản cam kết của sv năm cuối ko cho mình với :D
và cái bản cam kết này in ra, kí xong scan lại hay là đính kèm luôn bản word nhỉ?

Các anh chị cho em hỏi, em xem trong trang http://tuyendung.bidv.com.vn/huong-dan-ung-vien.html có đoạn

Thời gian dự kiến các vòng thi tuyển như sau:

Vòng 1: Sơ tuyển hồ sơ (Xem xét hồ sơ ứng viên + Thi nhanh)

- Từ ngày 25/06 đến ngày 27/06: Thi thử (dành cho toàn bộ ứng viên để ứng viên có trải nghiệm về thi Online)

- Từ ngày 28/06 đến ngày 05/07: Thi nhanh (dành cho những ứng viên Đạt qua vòng hồ sơ và nhận được Email thông báo của BIDV - thi nhanh gồm 3 phần Tiếng Anh, IQ, Kiến thức tổng hợp. Thời gian thi nhanh dự kiến từ 50-60 phút)

Vòng 2: Thi nghiệp vụ +Tiếng Anh (Thời gian cụ thể sẽ được thông báo Email đến ứng viên Đạt qua vòng 1)

nghĩa là ở đoạn thi thử từ ngày 25 đến ngày 27 mình có thể thi tự do, kết quả thi không tính vào kết quả xét tuyển phải không ạ? Do em đọc thấy có đoạn trải nghiệm về thi online :D

Em cảm ơn nhiều ạ :D

Ôi, lại thi luôn thế cơ ạ, mình còn chưa kịp ôn tập j, hôm qua vừa down tài liệu về máy hết hơn 800 tín dụng thì đúng lúc cái máy đơ, recovery lại mất hết.Giờ lại lóc cóc đi down lại. Ôi cái số mình :(

Back
Bên trên