BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

:-"
Tranh thủ thôi. ...Nhưng Agri cũng chuẩn bị tuyển thì phải.. BIDV chỗ mình biết thì toàn COCC vào, tuyển 200 chắc có sẵn 180 rồi

Mình nghe nói là đợt này ngoài Bắc ít lắm. Mà anh bên nhân sự còn bảo đang cắt giảm nhân sự nữa hic. Thui thì cứ nộp cho đỡ tiếc còn hy vọng không mong ngóng nhiều

Hóng được là:
20 nộp hồ sơ, 28 thi nhưng không có tuyển ở Hà Nội, chỉ tuyển Giao Dịch Viên ở chi nhánh Sơn Tây. :(
Sài Gòn thì tuyển nhiều

Kiểu này chúng ta chuẩn bị sẵn hồ sơ chuyển phát nhanh cùng vé máy bay, dự là làm chuyến vào Sài Gòn dự thi :D

Hóng được là:
20 nộp hồ sơ, 28 thi nhưng không có tuyển ở Hà Nội, chỉ tuyển Giao Dịch Viên ở chi nhánh Sơn Tây. :(
Sài Gòn thì tuyển nhiều

Kiểu này chúng ta chuẩn bị sẵn hồ sơ chuyển phát nhanh cùng vé máy bay, dự là làm chuyến vào Sài Gòn dự thi :D
20 nộp mà 28 đã thi á bạn ơi @@

Tớ nghĩ là máy nó chỉ làm thay con người 1 số thứ thôi, còn khoản ngoại hình có lẽ họ phải test trực tiếp. Nếu khai man được thì ai cũng qua vòng loại hồ sơ hết :p
Haiz, mình cũng thấp bé nhẹ cân. Thật là khổ =.=
Ngoại hình máy cũng quét được mà bạn @.@ thế nên mình mới lo khai thật ngoại hình mà dùng máy thì hồ sơ bị loại ngay từ đầu :( như vậy thiệt thòi cho chúng ta quá :(

Bạn lấy thông tin ở đâu thế nhỉ???Theo mình biết tất cả các đợt thi tuyển tập trung của BIDV đều rất nghiêm túc;

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,786
Thành viên mới nhất
pgdz1111
Back
Bên trên