BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

bài này đã lên 556 trang rồi ah, dữ quá.

Cám ơn UB và các anh chị bên BIDV hỗ trợ các bạn ở UB giống mình có được trải nghiệm giống như ở BIDV,
Thật sự thi ở BIDV thật là khó và rất khó đặc biệt ở vòng 1 ( online)...

Sau khi thi ở BIDV, mình cảm thấy tự tin hơn và cố gắng thi ở các nơi khác và cố gắng tìm việc...

Cám ơn BIDV và UB,

Chúc mừng các bạn đã đổ nhé... chúc mừng.

AE có mong muốn ở lại Hà Nội ới BIDV tuyển tiếp kìa, lập team thi tuyển tiếp thoai =)))))

À chi nhánh Hà nội hả? Tuyển phải nộp hồ sơ trực tiếp như thế này mới thú vị. ^^. Đợt này là dành cho những ai nhanh chân.

Dành cho người nhanh chân hay là dành cho COCC nộp hồ sơ cửa sau ;))
Hồi tháng 4 e có đi nộp ở BIDV chi nhánh tây Hà Nội, bắt đầu thu hồ sơ lúc 8h20, e ở nhà đi lúc 7h kém tới nơi là 7h15 mà xếp số thứ tự là 133 :))

Dành cho người nhanh chân hay là dành cho COCC nộp hồ sơ cửa sau ;))
Hồi tháng 4 e có đi nộp ở BIDV chi nhánh tây Hà Nội, bắt đầu thu hồ sơ lúc 8h20, e ở nhà đi lúc 7h kém tới nơi là 7h15 mà xếp số thứ tự là 133 :))

Mọi năm vẫn nộp hồ sơ trực tiếp mà bạn,dân đen vẫn vô ầm ầm đấy thôi, bạn cứ tự tin lên chứ mà lo lắng COCC thì mệt lắm.

Mọi năm vẫn nộp hồ sơ trực tiếp mà bạn,dân đen vẫn vô ầm ầm đấy thôi, bạn cứ tự tin lên chứ mà lo lắng COCC thì mệt lắm.

Hi, em ko lo lắng COCC :) cơ mà nhận có 15 bộ hồ sơ cho mỗi vị trí thì cũng bon chen, đi từ sớm tinh mơ ý anh ah :D

Hi, em ko lo lắng COCC :) cơ mà nhận có 15 bộ hồ sơ cho mỗi vị trí thì cũng bon chen, đi từ sớm tinh mơ ý anh ah :D

Mình không gặp phải hiện tương này. Năm đó mình đi nộp rất vắng vô là nhận hồ sơ ngay, tưởng là ít người dự thi hóa ra số lượng hồ sơ nhận là 90 hồ sơ @@. Hoảng cả hồn ^^
Chắc tùy chi nhánh quá. Mà mình cũng thắc mắc là chi nhánh mình là 1 trong những chi nhánh lớn nhất hệ thống mà nộp hồ sơ ko phải chen lấn, lạ thật.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên