BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Bạn ơi! Chi nhánh điện là thông báo bổ sung nộp hồ sơ hả?? Mình cũng nhận điện thoại mà chị ấy chỉ hỏi một số thứ thôi à?? Không nói gì cả. huhu
Bây giờ có kết quả hết rồi đang chờ xét duyệt từ HO thôi, nếu bạn nào đậu thì sẽ được điện thông báo trước và đi nộp hồ sơ. Khi nào có danh sách phê duyệt chính thức thì Chi nhánh sẽ điện thoại hết cho người trúng tuyển và không trúng tuyển lun. Chi nhánh mình là vậy đó ( Không tiện nói ra)

Bạn ơi! Chi nhánh điện là thông báo bổ sung nộp hồ sơ hả?? Mình cũng nhận điện thoại mà chị ấy chỉ hỏi một số thứ thôi à?? Không nói gì cả. huhu

bạn được chị ấy hỏi gì thế? mà bạn ở cn nào :D

- - - Updated - - -

ban oi, ban xem thog bao do o dau vay, minh kiem khong thay?

bạn ơi. tìm lại cái thể lệ dự thi BIDV ấy. Trước đợt mình thi NV có gửi vài file, trong đó có quy định bảo lưu bao lâu đấy bạn ạ

Mình không tiện nói Chi nhánh, hihi.(BẠn thông cảm nhé!!) Chị ấy hỏi em đã thi tốt nghiệp hay có bằng gì chưa?? Em đã đi làm đâu chưa??? Hiện tại chưa có kết quả, kết quả đang trình TW duyệt, khi nào Trung Ương duyệt thì chị sẽ thông báo sau!! Mình chỉ biết dạ vâng, ko kịp hỏi thêm gì cả! Vì quá bối rối. hihi
bạn được chị ấy hỏi gì thế? mà bạn ở cn nào :D

Mình không tiện nói Chi nhánh, hihi.(BẠn thông cảm nhé!!) Chị ấy hỏi em đã thi tốt nghiệp hay có bằng gì chưa?? Em đã đi làm đâu chưa??? Hiện tại chưa có kết quả, kết quả đang trình TW duyệt, khi nào Trung Ương duyệt thì chị sẽ thông báo sau!! Mình chỉ biết dạ vâng, ko kịp hỏi thêm gì cả! Vì quá bối rối. hihi

thế thì chắc đỗ rồi bạn ạ. Thường khi đỗ ng ta mí quan tâm tới bằng của mình mà

Thế thì em có khả năng pass cao rồi đấy, theo chị nghĩ là thế, nếu ko thì họ đã ko quan tâm gọi điện hỏi vậy đâu. Cứ hi vọng đi nhé :)

Đúng rùi, bên bộ phận nhân sự sẽ kêu mình đi nộp hồ sơ đó, lúc đó có hi vọng rùi, hihi. Chỉ nói thông báo trúng tuyển chính thức trước ngày 15/8

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back