BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

theo danh sách phòng mình thì là theo ABC và những người được miễn thi 1-2 môn hoặc là có bằng nước ngoài thì cho xuống cuối phòng.
và mình tò mò một điều là liệu với những người bằng nước ngoài có phải làm đề khác không????
ừ, theo danh sách phòng thì đúng là theo thứ tự ABC, nhưng theo danh sách vòng 2 đối với từng vị trí thì sắp xếp linh tinh lắm, ở mỗi chi nhánh sắp xếp ko theo đúng thứ tự ABC gì cả, nên mình mới tò mò ko biết có phải họ sắp xếp theo điểm từ cao xuống thấp ko

ừ, theo danh sách phòng thì đúng là theo thứ tự ABC, nhưng theo danh sách vòng 2 đối với từng vị trí thì sắp xếp linh tinh lắm, ở mỗi chi nhánh sắp xếp ko theo đúng thứ tự ABC gì cả, nên mình mới tò mò ko biết có phải họ sắp xếp theo điểm từ cao xuống thấp ko

Mình nghĩ mấy người đc miễn thi toàn thấy ở đầu chi nhánh thì có lẽ họ xếp theo kết quả vòng 1 (gồm cả hồ sơ và thi nhanh) từ cao đến thấp, với lại một vài chi nhánh mình thấy mấy đứa bạn mình (học khủng) ở top đầu nên mình đoán là thế :D

tớ mới thi đầu tháng rồi, ko bằng c đc :). t được hơn 800 một chút :D. t vs c đăng kí cùng chi nhánh Ninh Bình nữa đấy :)) mà t còn nghe cái Thủy - học cùng lớp UB với c kể về c nữa :)

Sao c biết cả cái Thủy :)) nó là hay nói lung tung lắm =)) hơn 800 là giỏi rồi còn gì, đâu có khác t là bao. VÌ cùng chi nhánh nên t mới bảo c là đối thủ hôm chủ nhật :)) C tên là Hoa hả? :)

Sao c biết cả cái Thủy :)) nó là hay nói lung tung lắm =)) hơn 800 là giỏi rồi còn gì, đâu có khác t là bao. VÌ cùng chi nhánh nên t mới bảo c là đối thủ hôm chủ nhật :)) C tên là Hoa hả? :)

Thủy là bạn thân của t mà :)) con chấy cắn đôi cũng share đấy =)) uh tớ tên Hoa :D. Đối thủ này của t đáng gờm quá :p. Ôn được j chưa c?

Thủy là bạn thân của t mà :)) con chấy cắn đôi cũng share đấy =)) uh tớ tên Hoa :D. Đối thủ này của t đáng gờm quá :p. Ôn được j chưa c?

T vừa thi bên Vietin về, coi như ôn cả 2 NH 1 lúc, chẳng biết thế nào đây :)) Thôi chúng ta bắt đầu bàn chuyện BIDV thôi, ko các bạn lại bảo mình gây loãng topic :)) Nghe nói đề của BIDV còn khó nhằn hơn Vietin, hy vọng là vào đc vòng cuối :)

T vừa thi bên Vietin về, coi như ôn cả 2 NH 1 lúc, chẳng biết thế nào đây :)) Thôi chúng ta bắt đầu bàn chuyện BIDV thôi, ko các bạn lại bảo mình gây loãng topic :)) Nghe nói đề của BIDV còn khó nhằn hơn Vietin, hy vọng là vào đc vòng cuối :)
Uh. đề BIDV khó nhất mà. vào đến vòng này gọi là hóng cái đề của BIDV về còn khoe vs các bợn =))
Chúc c thi tốt nhé :)

Bức xúc quá nhở. Có tên trong danh sách thi mà tìm mỏi mắt ko thấy số báo danh và phòng thi. Gọi điện hỗ trợ thì tắt máy, gửi mail thì ko thấy trả lời. Có đồng chí nào có vấn đề có khi a e tập trung lại cho nhau số đt, sáng sớm chủ nhật tập trung cổng trường rồi vào hỏi hội đồng xem thế nào nhỉ????

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back
Bên trên