BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Các bạn ngâm cứu kỹ thông báo tuyển dụng thì sẽ ra tiêu chí chấm điểm thôi. Đơn giản mà. Và tất nhiên 1 bạn xuất sắc Ngoại Thương thì phải hơn 1 bạn xuất sắc trường Thương Mại rồi.

Thi nhanh cũng khá công bằng và cho kết quả tốt, thường các bạn đạt TOP đều là giỏi và xuất sắc. Do đó, có những CN cạnh tranh cao, chỉ có những bạn tốt nghiệp trên 8.5 mới vào vòng 2. Rất tiếc cho các bạn thấp hơn 1 tẹo. Nhưng biết sao được, các bạn đã có quyền lựa chọn Chi nhánh để cạnh tranh trước mà ^.^

mình đã tốt nghiệp đại học nhiều năm về trước, thủ khoa trường mình khi ấy cũng chưa đạt đến con số 8,5

mình tự tin là đã cao điểm nhất bọn trai lớp mình, ấy vậy mà còn kém con số 8.5 gần 1 chấm.

thi nhanh làm bài cũng ko tốt, vì kiến thức cỏn con và ko có quân sư. hix.

mình đã tốt nghiệp đại học nhiều năm về trước, thủ khoa trường mình khi ấy cũng chưa đạt đến con số 8,5

mình tự tin là đã cao điểm nhất bọn trai lớp mình, ấy vậy mà còn kém con số 8.5 gần 1 chấm.

thi nhanh làm bài cũng ko tốt, vì kiến thức cỏn con và ko có quân sư. hix.

Đó giờ tưởng khungkhungdiendien là con gái chứ. Tí nữa là cua mất rồi ;))

Thi nhanh cũng khá công bằng và cho kết quả tốt, thường các bạn đạt TOP đều là giỏi và xuất sắc. Do đó, có những CN cạnh tranh cao, chỉ có những bạn tốt nghiệp trên 8.5 mới vào vòng 2. Rất tiếc cho các bạn thấp hơn 1 tẹo. Nhưng biết sao được, các bạn đã có quyền lựa chọn Chi nhánh để cạnh tranh trước mà ^.^

Bỉm Sơn có phải là một trong những chi nhánh cạnh tranh cao nhất không a :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back
Bên trên