BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
cũng cố gắng xem hết đi bạn. xem nhìu bít nhìu. cũng có trường hượp trúng vài câu á
lên đọc bài của các bạn viết thấy đa dạng quá, mỗi người một kiểu, mình thì đến tận mùng 5 mới lên thớt cơ. Nên ngày nào cũng lên hóng tin của các bạn, biết là chả trúng câu nào nhưng lên đọc để giải trí cũng hay, hi vọng sau khi mình thi xong cũng lên chém tưng bừng như các bạn đây.

FF thì có lỗi adobe còn Chrome thì có lỗi shockwave..nếu bị lỗi thì cứ gửi mail tới bộ phận tuyển dụng thôi :D
Các chức danh khác nhỡ thi có thể gửi mail cho BIDV để thi lại còn đợt CVQHKH này có đc thi lại k mọi người? >"< FF của tớ dạo này bị gì mà crash liên tục :(( Không biết dùng Chrome có gặp trục trặc gì không? :((
Sorry nếu có ai hỏi rồi, page nhảy nhanh quá nên tớ lội lại mà chưa thấy ai gặp vấn đề này >"<

Mọi người ơi cho t hỏi câu này, gg mãi không ra :D
Ở nước ta mía được trồng với diện tích lớn nhất ở vùng nào? Tây Nguyên, Bắc Trung Bộ, ĐBSCL, Đông Nam Bộ. ko biết có phải ĐNB ko ta?8->

cái này như địa lý cấp 3 ý nhỉ, mấy cái bản đồ về kinh tế trong tập atlat chắc có :D

Mọi người ơi cho t hỏi câu này, gg mãi không ra :D
Ở nước ta mía được trồng với diện tích lớn nhất ở vùng nào? Tây Nguyên, Bắc Trung Bộ, ĐBSCL, Đông Nam Bộ. ko biết có phải ĐNB ko ta?8->

bồ ơi..tự dưng t sớt lại lại ra kết quả làm t vô cùng thích thú :)) là BTB bạn ah..hay t nhìn nhầm màu..bạn coi site này nè http://www.cesti.gov.vn/th-gi-i-d-li-u/mia-duong-o-viet-nam/content/view/5653/391/157/1.html chú ý vs câu này nhé :D

tại vì t tìm số liệu k thấy..thấy mỗi cái này..mà theo t thì với số liệu này BTB vẫn là nhất vì nó dẫn đầu, hơn các nơi khác quá xa..muốn phát triển diện tích để đuổi kịp nó thì k thể trong vài năm mà vượt được bạn ạ :D theo mình nghĩ là thế :D ở phía dưới bài báo này viết 11/2012 nên nó cũng có cơ sở :D
nhưng bạn ơi, cái này chỉ có số liệu đến năm 2k9, giờ hết cả nửa năm 2013 rồi còn đâu...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Các bạn nhầm rồi thời gian thi luôn là khoảng 40 đến 45 phít tùy từng chức danh bạn vào thi muộn thì kết thúc bài thi muộn thôi miễn là đừng vào thi quá ca qui định họ đóng cổng không cho thi nữa thôi. Túm lại nếu ca thi từ 9-10h thì 10h kém 5 bạn vẫn vào thi được và khoảng 10h40 sẽ hết thời gian làm bài

Bạn đang quay mặt về hướng Đông,
quay người theo hướng ngược lại --> hướng Tây
sau đó quay trái 90 độ --> hướng Nam
hướng ở bên trái bạn là --> hướng Đông
Đáp án là hướng Đông.

Các bạn cẩn thận nha, theo t theo dõi thì khi có một loại câu hỏi nhất định bidv sẽ nhân số câu hỏi này nên làm nhiều lần và mỗi câu hỏi đc nhân chỉ sửa một chút thôi. Ví dụ cũng câu trên họ sửa là quay sang phải, thế là đáp án lại khác, vì vậy các bạn chú ý khi có người up câu hỏi lên phải học qui luật, đùng học thuộc phg án dễ tạch đấy.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back
Bên trên