BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Như này thì các bạn bỏ lỡ cơ hội thi có cơ hội thi lại rùi nhe"...Chúc mừng các bạn!
"TRƯỜNG HỢP ỨNG VIÊN CHƯA THI DO LỖI MẠNG, HỆ THỐNG ĐƯỜNG TRUYỀN, MẤT ĐIỆN KHU VỰC....VÀ CÓ EMAIL GỬI ĐẾN HOTROTUYENDUNG@BIDV.COM.VN TÍNH ĐẾN THỜI ĐIỂM 17H THỨ 5 NGÀY 04/07/2013 (trừ vị trí Chuyên viên Quan hệ khách hàng), SẼ CÓ LỊCH THI DỰ TÍNH VÀO THỨ 7 NGÀY 06/07/2013. ỨNG VIÊN LƯU Ý KIỂM TRA EMAIL CÁ NHÂN TRONG NGÀY THỨ 6 VÀ LIÊN TỤC CẬP NHẬT THÔNG TIN TẠI ĐÂY. "

có bạn nào nhận đc mail cv qhkh chưa...mai thi rồi mà giờ này chả thấy tăm hơi j thế này :))

BIDV năm nay thi thế nào thế các bác, không ngồi tập trung ở học viện ngân hàng nữa à :-?

mà CV QHKH thj những 3 ngày lận mà
nếu mình thj ngày 5/7 thì lại đợi tiếp đến ngày 4/7 mới có mail
sốt rột quá đi

trên trang tuyển dụng của BIDV kiểu j chiều nay cũng có danh sách thi của tất cả CV quan hệ khách hàng mà bác. hehe tập trung ôn mấy câu kiến thức xã hội đi bác.e thấy trùng khá nhiều đó :d

Vừa thi xong, tiếng anh có nhiều câu chuyên ngành kinh tế khá dài, mà 30s đọc đề xong chả kịp nghĩ r chọn bừa :( phần ngữ pháp và tìm lỗi sai thì không khó lắm. Kiến thức xã hội có câu về bảo tàng Hà Nội đi vào hoạt động năm nào (2010), VN gia nhập APEC năm nào (1998), cá tra, cá basa có nhiều ở vùng nào nước ta, môn thể thao vua là môn nào, tại sao xăng lại pha thêm chì, hết nhớ nữa :))
IQ có 3 câu về chữ cái thời gian khá dài nhưng tớ bó tay ko làm được, đành chọn bừa :((
cap cái hình cho các bạn xem qua :(

http://www.flickr.com/photos/96688056@N02/9187436351/
òa òa, đề của mình khó hơn c nhiều, k có 1 câu nào trùng lặp vs các bạn trên UB. củ b có nhiều câu trùng quá, hic, vào đúng phần m đã tìm hiểu hwa

mình mới thi hồi sáng, đề thì khỏ phải bàn: cấu trúc đề thi như sau:
20 câu đầu: lịch sự - tự nhiên - kinh tế - chính trị - văn hóa - giáo dục...nói chung là trên dưới đất j cũng có cả. kinh nghiệm là câu nào ko bít thì chọn đại đi ùi sau đó mới seach gu-gồ,chứ seach trước ùi mà quay lại chọn đáp án là ko kịp đâu, mỗi câu chi có 15 -20s thui.
10 câu tiếp theo: IQ về toán học - hình vẽ, 60s -1m30s
10 câu tiếp: IQ về bảng chữ cái, nhìn vào là hoa mắt chóng mặt, time: 60s - 1m30s - 2m.
10 câu tiếp: anh văn theo kiểu đục lỗ, giống part 5 trong toiec, time 20s - 25s
10 câu cuối: Anh văn tìm lỗi sau cho câu,
nói chung đề này .......................khó vãi.
chúc mấy mem thành công.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,513
Thành viên mới nhất
kokty1144
Back