BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
câu 12 là dãy số ngyên tố:2,3,5,7,11,13,17,19.
câu 13: dãy chữ cái đó tương ứng với dãy số:
18 20 21 14
24 22 20 17
13 18 3 7
2 21 15 ?
ở đây có hai dạng: một dạng lặp lại số: 2 số 18, 2 số 20,21,..dạng 2 là 14 vs 24, 17 vs 7, 13 vs 3...cách nhau 10 dvi, ...nên mình đoán là 15 vs 5....=))tớ chả bít đúng sai, nghĩ nát rùi mà chỉ đến thế thui....hihi...chắc phải về lại với đống luật, nghị định của BHXH thui, mấy ngày ni hóng hớt lên đây với chờ mail mà mòn mỏi...chả nạp được chữ chi của BHXH cả.:bz

hơ hơ, bạn giúng mình nhỉ? mấy nay chả học đc gì BHXH hết. tối nay lại đua nhau kiếm tín dụng. mà bạn ui, bạn thi BHXH ở mô rứa?

thôi cố gắng lụi đi bạn ơi. vào cứ lụi thẳng vào 1 đáp án bất kì rồi nghĩ típ. chứ nghĩ rồi hok lụi kịp đâu

Cám ơn bạn nhé.
Mình soi kỹ thì thấy chẳng khác gì mail lúc thi thử cả. Hy vọng ko sao :D

Có chụp lại được vài câu av lúc cuối giờ:

1.Tìm từ sai trong các từ gạch chân: At the awards banquet, the philanthropist was recognized for his generosity and careful in aiding the poor.
a. aiding
b. his
c. careful
d. was recognized

2. Tìm từ sai: It is interesting to compare the early stylized art forms of ancient civilizations to the modern abstract forms of art.
a. of
b. to compare
c. interesting
d. to

3.Tìm từ sai: Not one in one hundred children exposed to the disease are likely to develop symptoms of it.
a. Not one
b. likely
c. are
d. to develop

4. Tìm từ sai: A dam stops the flow of water, creating a reservoir and raise the level of water.
a. of water
b. stops
c. a
d. raise

5. Tìm từ thích hợp:
A: I need to see Tom. Where is he?
B: In his room. Knock on his door softly. He _________ a nap.
a. had better take
b. should take
c. might take
d. might be taking

Mình có đáp án thế này, không biết các bạn thế nào:
1. C careful
2. D to
3. C are
4. D raise
5. D might be taking

Back
Bên trên