BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
t thấy trên trang của BIDV có cái thông báo lịch thi nhanh dự tính. có bạn nào vào xem được k? hic. t k thể xem được

bạn ơi, click vào đấy là down về 1 file pdf có thông báo cụ thể ngày, giờ thi của từng vị trí ứng tuyển mà.
có mem nào nhận được mail gì của bidv chưa vậy? hic hic

chắc mai mới có mail rùi. họ nói lịch dự kiến mừ, có thể thay đổi. cho cả làng thi thì có mất mát gì đâu. hệ thống online chấm mừ

sao t thi thử họ bảo có kết quả thì gửi về mail mà chẳng thấy kết quả đâu cả:| thi mấy lần roài.

ủa, sao mình vào web tuyen dụng của BIDV account của mình thì có thông báo " Hồ sơ này đã đc sử dụng nên không được sửa". Có bạn nào bị như mình không???

bạn ơi, click vào đấy là down về 1 file pdf có thông báo cụ thể ngày, giờ thi của từng vị trí ứng tuyển mà.
có mem nào nhận được mail gì của bidv chưa vậy? hic hic
tại t cứ xem ngay cái phần trang chủ của bidv, mục tin tức sự kiện ghi thông báo y, vào k đc nên cứ tưởng là m k xem đc :)

chúc mừng b. như vậy có nghĩa là m bị tạch ngay từ vòng gửi xe ah
Tớ cũng ko rõ vụ này vì lần đầu đi làm hồ sơ đi thi NH. Cứ kich vào trang web của BIDV là nó hiện ra thông báo đó, tớ phải nhấn vào chữ "ok" của dòng thông báo thì mới thoát ra vào đc tài khoản của tớ. Có ai bị thế k? hiu hiu...

Back
Bên trên