BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
Tớ cũng bị như thế. Vừa gọi điện hỏi tổng đài người ta bảo sẽ xem lại hồ sơ và chỗ nào bị mất thông tin sẽ điền lại giúp cho
Mình vừa gọi thì người ta lại nói là những TH mất thông tin thì sẽ xem trực tiếp hồ sơ giấy của mình. Chẳng biết sao nữa. :((

Sao mình chọn NV1 là Bắc Sài Gòn, NV2 là Chợ Lớn mà bây giờ Địa điểm lựa chọn chỉ hiện lên là Chợ Lớn thui. Có ai bị giống mình không T.T

Bạn có đọc kỹ chính sách tuyển dụng chưa? Người ta nói rất rõ là chỉ được chọn 1 chi nhánh để ứng tuyển thế mà bạn chọn 2 còn kêu ca gì nữa, người ta chưa loại bạn là may đó. Mà BSG năm nay có tuyển à? sao mình ko biết nhỉ?

Bạn có đọc kỹ chính sách tuyển dụng chưa? Người ta nói rất rõ là chỉ được chọn 1 chi nhánh để ứng tuyển thế mà bạn chọn 2 còn kêu ca gì nữa, người ta chưa loại bạn là may đó. Mà BSG năm nay có tuyển à? sao mình ko biết nhỉ?

bạn ko đọc kỹ mà nói người ta

Bạn ấy chọn như thế vẫn được mà, đâu có vi phạm đâu à.

bạn ko đọc kỹ mà nói người ta

Mỗi thí sinh chỉ được đăng ký 01 nguyện vọng (vào 01 vị trí tại 01 đơn vị). Riêng đối với thí sinh đăng ký thi vào các chi nhánh trên địa bàn TPHCM (trừ chi nhánh Đông Sài Gòn, Tây Sài Gòn) được đăng ký 2 nguyện vọng (nếu thí sinh có nhu cầu) theo quy định như sau:

+ Nguyện vọng 1: đăng ký thi vào CN tại địa bàn TPHCM (trừ chi nhánh Đông Sài Gòn, Tây Sài Gòn);
+ Nguyện vọng 2 (nếu thí sinh có nhu cầu): đăng ký dự thi vị trí công việc có cùng môn thi nghiệp vụ với vị trí công việc đã đăng ký của nguyện vọng 1 tại 01 chi nhánh trên địa bàn khác (bao gồm cả CN Đông Sài Gòn và Tây Sài Gòn).

Ai là người đọc ko kĩ nhỉ? BSG và Chợ Lớn là 2 chi nhánh nằm ngay trong nội thành TPHCM, ai cho đăng ký kiểu ấy??

- - - Updated - - -

Bạn ấy chọn như thế vẫn được mà, đâu có vi phạm đâu à.

Tôi đọc cái quy định này từ năm ngoái chắc cũng chục lần rồi đấy.

Mỗi thí sinh chỉ được đăng ký 01 nguyện vọng (vào 01 vị trí tại 01 đơn vị). Riêng đối với thí sinh đăng ký thi vào các chi nhánh trên địa bàn TPHCM (trừ chi nhánh Đông Sài Gòn, Tây Sài Gòn) được đăng ký 2 nguyện vọng (nếu thí sinh có nhu cầu) theo quy định như sau:

+ Nguyện vọng 1: đăng ký thi vào CN tại địa bàn TPHCM (trừ chi nhánh Đông Sài Gòn, Tây Sài Gòn);
+ Nguyện vọng 2 (nếu thí sinh có nhu cầu): đăng ký dự thi vị trí công việc có cùng môn thi nghiệp vụ với vị trí công việc đã đăng ký của nguyện vọng 1 tại 01 chi nhánh trên địa bàn khác (bao gồm cả CN Đông Sài Gòn và Tây Sài Gòn).

Ai là người đọc ko kĩ nhỉ? BSG và Chợ Lớn là 2 chi nhánh nằm ngay trong nội thành TPHCM, ai cho đăng ký kiểu ấy??

- - - Updated - - -

Tôi đọc cái quy định này từ năm ngoái chắc cũng chục lần rồi đấy.

hự. giờ các bạn nói mình mới ngỡ ra. mình đkí 2 nguyện vọng đều ở HCM. NV1 là Chợ Lớn, NV2 là Bến Thành. kiểu này toi rồi :((:((:((

Back
Bên trên