BIDV [HOT HOT] BIDV thông báo tuyển dụng tập trung năm 2013 [20.06-24.06.2013]

Đã thi đang đợi kq. Thi thử mà cũng vui gớm. \:D/

- - - Updated - - -

Không biết xét hồ sơ thế nào, ngó bộ cũng hên xui gớm. Ace nào có thông tin thì báo 1 tiếng nhá.

Hic sao giờ vào coi lại cái hồ sơ mất tiêu mấy dòng thông tin về quá trình đào tạo rồi @@
Đừng đùa nhau thế chứ, suốt mấy ngày trc vì lo lắng nên tớ kiểm tra liên tục vẫn đầy đủ mà sao giờ ra thế này :((
Hệ thống có bị lỗi sao không vậy :((

Nghe cậu nói, tớ cũng vào xem của tớ, nhưng ko bị mất, mà cái thông tin về email của tớ hm trc đã điền đầy đủ nhưng lúc hiển thị toàn hồ sơ lại bị thiếu thì nay tự dưng lại được bổ sung lại :D

Nghe cậu nói, tớ cũng vào xem của tớ, nhưng ko bị mất, mà cái thông tin về email của tớ hm trc đã điền đầy đủ nhưng lúc hiển thị toàn hồ sơ lại bị thiếu thì nay tự dưng lại được bổ sung lại :D

Hic không lẽ tớ xui tới mức ý :(( mất bn công sức chả nhẽ công cốc :((
chán với hệ thống oline của bác bidv quá

Chắc là thông tin vẫn đầy đủ thôi, chỉ là hiển thị hơi chập chờn chút.

Thôi thế là xong. HS của iêm đi tong rồi mấy bác ạ :(
Ngày 24/06 em mới nộp đơn ứng tyển. Đúng là cái tội để nước đến chân mới nhảy mới vậy đây
Đợt đầu là quên scan cái bảng điểm, phải rút HS rồi nộp lại
H vô kiểm tra cái file lưu các văn bằng, chứng chỉ của em, không hiểu sao lại ko có giấy khai sinh nữa. Thế mới đau chứ. Huhu
Không biết có bị loại HS vì thiếu GKS ko biết :-s

Các bạn đã nộp đơn thành công rồi thì không cần phải lo lắng đâu. BIDV sẽ gửi thông tin về hộp thư của các bạn thông báo thời gian vào dự thi nhanh.
Việc các bạn bị nhảy ngày nộp hồ sơ ko ảnh hưởng đến việc nộp hồ sơ của các bạn đâu.
Thi thử ko hạn chế số lần thi và ko tính kết quả chỉ để các bạn làm quen với cách thi của BIDV thôi.
Vì thời gian trả lời mội 1 câu hỏi tương đối nhanh nên nó đòi hỏi trình độ của các bạn,và kinh nghiệm xử lý. Kể cả các bạn có được sự tư vấn của người khác bên cạnh nhưng cũng chưa chắc là đã đúng đâu vì có khi càng đông người lại càng rối hơn đấy.
Lời khuyên dành cho các bạn: là các bạn hãy chuẩn bị 1 máy tính có cài FIREFOX 20.x trở lên, 1 đường truyền INTERNET thật tốt và thật bình tĩnh tự tin vào chính bản thân mình.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,812
Thành viên mới nhất
ingestedmerch
Back
Bên trên