HDBank [HOT] HDBank tuyển dụng nhiều vị trí tại các tỉnh/TP trên cả nước (tháng 6/2013)

mình thi vị trí chuyên viên quan hệ khách hàng bạn...thi đúng 2 tuần là được gọi thông báo trúng tuyển...có điều phải chờ khi nào cần thêm chỉ tiêu mới gọi mình đi làm

- - - Updated - - -

rùi bạn đã đi làm chưa...bạn đợi từ ngày trúng tuyển tới khi đi làm có lâu không
mình mới nhận tbao từ ngày 11/6 thui bạn ah. cứ hi vọng bạn nhé hihi

Chúc mừng bạn bthieu2212 nhé. không biết lúc nào mình mới được như bạn đây. chờ đợi, cố gắng và hi vọng...

rất nhiều cánh cửa đang chờ đón, và đó là cơ hội của chúng ta...mình chúc các bạn thi tốt và quan trọng là có kỳ thi thật nhiều may mắn và thành công.

Mọi người cho hỏi thứ 7 này đi test tại hn thì địa điểm như thế nào nhỉ? Mình quên mất địa chỉ, chỉ nhớ là Hoàng Quốc Việt thôi :D

138 HQV ấy ạ, đợt bọn t thi là lên tầng 5, ấy đến đấy bác bv sẽ chỉ cho

Những thiết kế trang trí hợp lý cũng không hợp lý được giới thiệu trong sách thông qua những hình ảnh minh họa cỡ lớn, vừa xem độc giả có thể nhận ra một cách dễ dàng, sẽ giúp cho việc quy hoạch nhà ở của bạn trở nên có trật tự hơn, từ đó cuộc sống của bạn sẽ thoải mái hơn. Nhằm phù hợp với nhu cầu thiết kế và trang trí trong các gia đình hiện đại, trong quyển sách này còn giới thiệu những phương vị và vật cát tường dành cho phòng khách. Nhận thức được một cách chính xác tầm quan trọng của phòng khách trong nhà ở, hiểu được ý nghĩa của việc bày trí vật dụng trong phòng khách, có thể giúp bạn nâng cao chất lượng của cuộc sống, giúp cho gia đình bạn gặp càng nhiều vận may và sức khỏe.

Chẳng biết HD làm ăn kiểu gì mà nộp hồ sơ chẳng thấy thông tin gì, mà tuyển thì lien tục.VD như vị trí CV QHKH ở Đồng Nai, thời hạn 15/6 chưa hết thì đã có thông tin tuyển tiếp mà hạn là 30/6.Đang PR hay sao vậy nhỉ

- - - Updated - - -

Mình cũng vậy đó bạn Mista49 ơi.
Có còn bạn nào có chung hoàn cảnh với tụi mình ko zậy?

Mình cũng dzị nà. đợt tuyển tháng 5 cũng apply, rùi hok thấy hồi âm. đợt 15/6 vừa rồi mình cũng apply trực tiếp tại hội sở lun, nhưng giờ vẫn chưa thấy hồi âm gì cả hjx :(

bạn nào có kinh nghiem phỏng vấn HDbank vị trí QHKH doanh nghiep tư vấn cho tớ với!!!!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên