cocghe266

Administrator
Chia sẻ với các bạn 2 cuốn giáo trình Nghiệp vụ NHTM:

- Cuốn thứ nhất là của tác giả Lê Trung Thành - ĐH Đà Lạt. Cuốn này được post ở ít nhất 2 topic trong 4r nhưng đều ở dạng file đính kèm. Ở đây mình share link mf cho các bạn chưa đủ TD download:

DOWNLOAD TÀI LIỆU THEO FILE ĐÍNH KÈM (FREE TÍN DỤNG)

- Và đặc biệtcuốn thứ hai, có thể coi là giáo trình cũng được. Tài liệu ở dạng file pdf, dài 113 trang, chia thành 5 chủ đề:

Chủ đề 1: Tổng quan về NHTM
Chủ đề 2: Những vấn đề chung trong cho vay
Chủ đề 3: Tín dụng ngắn hạn tài trợ cho kinh doanh
Chủ đề 4: Tín dụng trung, dài hạn để tài trợ cho đầu tư
Chủ đề 5: Hệ thống thanh toán không dùng tiền mặt ở Việt Nam

Cuối tài liệu còn có Bài tậpCâu hỏi trắc nghiệm.

Tài liệu đặc biệt bởi được trình bày rất khoa học, đầy đủ và dễ hiểu, hơn nữa còn sử dụng tài liệu tham khảo là các cuốn giáo trình Nghiệp vụ NHTM của PGS.TS Nguyễn Thị Mùi, TS. Nguyễn Minh Kiều, Phan Thị Cúc*, Nguyễn Đăng Dờn*
(*: không rõ học hàm, học vị của tác giả)

Các bạn vui lòng tải file đính kèm tài liệu này (dung lượng không lớn nên không tốn TD:D).

Chúc các bạn luôn vui và thành công:)

Đừng quên ấn "Like" nếu tài liệu hữu ích với bạn nhé:)

P/s: Các bạn vào down tài liệu vui lòng comment để topic được up lên cho các bạn khác có thể down nhé. Cảm ơn các bạn:)

Đính kèm

• Ngân hàng.rar
    818.4 KB · Xem: 39,449
Chỉnh sửa lần cuối:
cám ơn bạn nhiều. Mình rất cần cái này để nâng kiến thức của mình về tín dụng

mình down về rồi nhưng khi mở ra thì trong đó không có tài liệu, bạn có thể post lai link khác được không? thanks bạn
Chắc bạn đang nói về file đính kèm phải k? Bạn ơi đã có 30 người download file này và k ai gặp lỗi như bạn cả. Theo mình hiểu thì do bạn không đủ TD. Hoặc có thể đủ nhưng bị combo khi down nên lại thành không đủ (bị trừ gấp 3-5 lần số TD theo Chính sách TD). Bạn có thể tham khảo tip sau: http://ub.com.vn/threads/16239-Tip-...ng-bi-combo-Tin-dung.html?p=105410#post105410, sau đó bạn yên tâm kiếm TD để down nhé:)

ái chà, mình có down về được đấy chứ bạn ơi, có đủ dung lượng của file luôn, và mình cũng vừa làm theo cách link bạn hướng dẫn, vẫn down về được nhưng lại không mở được, bạn có thễ share file qua mail giúp được không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,226
Thành viên mới nhất
A Girl A Gun A
Back
Bên trên