Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng NV TTQT tại Hà Nội, TPHCM, Q/Ninh, B/Dương, Đ/Nai [25.04.2015]

Có Long Biên ko em? Chị nộp Long Biên:(
em ko biết chị ơi, em chỉ biết là thi 3 vị trí TTQT, Ngân quỹ, Tín dụng tại Hà Nội thôi. Thi cùng 1 phòng cả 3 vị trí, có khoảng 50 người tất cả. Em thi Hai Bà Trưng, có người thì Ba Đình, có người Láng Hạ, còn nữa thì em ko biết vì em chỉ hỏi mấy người thôi.

em ko biết chị ơi, em chỉ biết là thi 3 vị trí TTQT, Ngân quỹ, Tín dụng tại Hà Nội thôi. Thi cùng 1 phòng cả 3 vị trí, có khoảng 50 người tất cả. Em thi Hai Bà Trưng, có người thì Ba Đình, có người Láng Hạ, còn nữa thì em ko biết vì em chỉ hỏi mấy người thôi.
Bạn thi ca mấy h vậy?

Eximbank bạn mình bảo làm trả lương cũng bình thường, không cao lắm, mà bị "bào" ghê lắm...đặc biệt vị trí RBO á...:) nhưng mà mình cũng thích bank này vì mình thích màu xanh nước biển..:v

HỒ sơ có cái thông tin ứng viên nó không bắt xác nhận thì phảu nộp kèm cả syll có xác nhận ạ?

m thì dịch vụ khách hàng, nói chung là đề khá khoai, tiếng anh thì vãi,...
Em thi ngân quỹ, đề thi nghiệp vụ trên mạng thì chỉ có mấy cái đề tự luận của vietcombank, cũng đọc qua, nhưng đi thi thì hỏi nghiệp vụ sâu quá hỏi cả kiến thức tiền việt lẫn kiến thức tiền ngoại, tiếng anh thì giống nhau cả thôi chị, chỉ có những ai thi TTQT thì mới thi tiếng anh khó hơn và đề khác , còn các vị trí còn lại thi đề tiếng anh giống nhau.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,484
Thành viên mới nhất
Steely Dan Merc
Back
Bên trên