Eximbank [HOT] Eximbank tuyển dụng CV Tư vấn Tài chính cá nhân trên toàn quốc [30.03.2014]

cocghe266

Administrator
Trước tiên, thay mặt cộng đồng, cảm ơn @lotus22 đã cung cấp thông tin tuyển dụng hữu ích này. Sau đây là nội dung chi tiết tin tuyển dụng:

* Mô tả công việc:
  • Tìm kiếm, phát triển khách hàng mới tiềm năng, tăng doanh số các sản phẩm bán lẻ tín dụng cá nhân của ngân hàng.
  • Cung cấp, truyền đạt thông tin về sản phẩm ngân hàng đến khách hàng.
  • Ghi nhận, thu thập và phản hồi các thông tin, cũng như ý kiến, mong muốn của khách hàng cho đơn vị mà chuyên viên tư vấn trực thuộc.
* Tiêu chuẩn tuyển dụng:
  • Trình độ: Tốt nghiệp THPT, có kiến thức cơ bản về lĩnh vực tài chính ngân hàng.
  • Có mong muốn tăng thêm thu nhập bản thân.
  • Có kỹ năng bán hàng, khả năng giao tiếp tốt.
  • Năng động, trung thực, nhiệt tình, có trách nhiệm.
* Nơi làm việc: các tỉnh thành trong toàn quốc có chi nhánh Eximbank đang hoạt động

* Nơi nhận hồ sơ dự tuyển: Các chi nhánh Eximbank trên toàn quốc.

* Thời hạn nhận hồ sơ: Đến hết ngày 30/03/2014

* Hồ sơ bao gồm:

- Thông tin ứng viên theo mẫu của Eximbank tải tại đây
- Sơ yếu lý lịch rõ ràng và có xác nhận của chính quyền địa phương.
- Bản sao (có sao y) các loại: Văn bằng, bảng điểm, giấy CMND, hộ khẩu.
- Giấy khám sức khỏe (Không quá 3 tháng).
- 03 tấm ảnh 3x4.

(Lưu ý: Ngân hàng chỉ nhận hồ sơ trong giờ hành chính từ thứ 2 đến thứ 6, trong trường hợp nhận đủ hồ sơ dự tuyển, Ngân hàng sẽ ngưng tiếp nhận hồ sơ trước hạn).

Tài liệu ôn thi vào Eximbank:

> [Tổng hợp] Tài liệu ôn thi vào Eximbank vị trí Nhân viên tín dụng

Theo như mình dc biết Exim làm chuyên về bán buôn, cho các KHDN lớn
Mà tuyển CV tư vấn TCCN lại yêu cầu trình độ THPT liệu có khi nào là cộng tác viên ko ta @@

Cái này chắc là tuyển cộng tác viên à mọi người? Không biết có yêu cầu làm giờ hành chính không hay thời gian thoải mái nhỉ? :rolleyes:

Anh coc ơi thế nộp hồ sơ ở chi nhánh của eximbank gần nhà mình cũng đc nhỉ, em k thấy ghi rõ địa chỉ nhận hồ sơ. hì

Mình cũng như bạn thui kecodocmun ah, nhưng theo mình thấy 1 phần nhờ vào sự giúp đỡ của gia đình là lợi thế nhưng trong trường hợp như bọn mình thì hãy tự lập cho mình 1 kế hoạch tìm kiếm khách hàng với từng loại sản phẩm sẽ có mục tiêu riêng hãy hướng tới tìm kiếm thông tin nhu cầu của họ.
tuy hơi mông lung nhưng mình nghĩ những người mới như mình thì có cơ hội hay học tập hỏi thăm kinh nghiệm của anh chị đi trước hoặc trưởng phòng.
Có thể lúc đầu mình chưa chắc hoàn thành bộ chỉ tiêu nhưng những kế hoạch những việc làm trong giai đoạn tìm kiếm khách hàng sẽ là tiền đề cho mình sau này.(có thể nhu cầu hiện tại chưa có nhưng đâu nghĩa là tương lai họ không cần)
Đây là ý kiến cá nhân của mình nhé<< tiền bối có ai có kinh nghiệm hơn chia sẻ cho anh em vs:):):)

Còn bản thân mình thì đã làm Exim hơn 1 năm rồi
a cho e hỏi chút: Vị trí chuyên viên tư vấn tài chính cá nhân và vị trí cán bộ bán hàng ở các chi nhánh có tính chất công việc ntn? có giống vs QHKH cá nhân k và vị trí này là nhân viên chính thức hay CTV?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên