DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

Quá trình thi tuyển Chuyên viên tín dụng Đông Á bank của tôi"
Nộp hồ sơ và chờ đợi gọi đi thi: 2 tháng.
Thi tuyển chờ kết quả và gọi đi phỏng vấn: 1 tháng
Sau khi phỏng vấn xong thì anh chàng phỏng vấn mình nói 1 tuần sau có kết quả cho em.
Kết quả là từ cuối tháng 7 đến giờ chưa thấy tăm hơi gì hết, không email. không điện thoại... cứ như là họ quên luôn mình và giá trị của lời nói cuối cùng họ đã nói thì phải.
Đến phỏng vấn, người ta hỏi 1 câu làm mình chới với luôn, đầu tiên là em có 30s để trình bày về bản thân, sau đó thì em cho biết khái niệm về quy trình tín dụng. Mình không nghĩ là 1 vị trí họ yêu cầu tới 5 năm kinh nghiệm mà lại đi hỏi 1 khái niệm cơ bản đến như vậy, làm mình không hiểu họ có ý gì đây. Trong khi lúc sáng đến phỏng vấn thì có 1 cô bé được người quen làm trong DAB đưa lên tận nơi. Sau những sự việc như vậy thì mình đoán cũng chẳng hy vọng gì đâu, nhưng ít ra đã nói thì phải thực hiện, đừng nói cho có làm người ta chờ đợi và mất đi sư tôn trọng đối với cả 1 thương hiệu. Từ nay xin chừa DAB tới già.

cả nhà cho mình hỏi, mình mới đi thi tuyển sáng nay, vị trí ptkd ở bn, nhưng thi ở hn, thì khoảng bao giờ có kết quả ạ?

xin hỏi bạn nào thi viết có kq chi nhánh Vĩnh Phúc chưa, bảo 1 tuẩn có kq mà hôm nay cuối tuần rồi vẫn k thấy gì, hay là mình trượt. T đỗ bank khác rồi nhưng vẫn ham hố ở đây. ai đc gọi thì hú phát nhá

Mình apply hồ sơ tối hôm 28/6 (ko có mail trả lời.
Sáng 18/7 có email thông báo được cấp tài khoản ứng viên.
Sáng 24/7 có email thông báo sơ tuyển vào sáng 26/7.
Chiều 26/7 có email thông báo thi tuyển vào 27/7.
Sáng 6/8 có email thông báo tham gia phỏng vấn vào 8/8.
và cuối cùng, ngày hôm nay (17/8) có thông báo đỗ.
yeah!!!!!!!!!
-------------------

Xin chia sẻ cùng cả nhà ^^!

Mình apply hồ sơ tối hôm 28/6 (ko có mail trả lời.
Sáng 18/7 có email thông báo được cấp tài khoản ứng viên.
Sáng 24/7 có email thông báo sơ tuyển vào sáng 26/7.
Chiều 26/7 có email thông báo thi tuyển vào 27/7.
Sáng 6/8 có email thông báo tham gia phỏng vấn vào 8/8.
và cuối cùng, ngày hôm nay (17/8) có thông báo đỗ.
yeah!!!!!!!!!
-------------------

Xin chia sẻ cùng cả nhà ^^!
vị trí j vậy bạn? pv ở đâu v? chuc mung bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,604