DongABank [HOT] DongABank tuyển dụng 85 vị trí trên toàn quốc

8-9/8 có kq sơ tuyển ngay hả bạn? Thế thì mình ko qua vòng sơ tuyển sao :(

Chưa chắc đâu bạn ạ. Có khi đợt này có nhiều ứng viên ko đạt yêu cầu (hoặc ít ứng viên quá) nên họ chưa đủ ứng viên cho thi cùng 1 đợt. rồi mới pv vòng 3. Tớ nghĩ 1 phần là do nhiều người cũng ko mặn mà vs Đông Á lắm.
Thôi cố gắng chờ đợi hết tuần xem sao. Hi vọng mong manh.
Hôm pv có 1 bạn gái ở NH An Bình sang sơ tuyển tín dụng, ko biết đã có kết quả chưa?? Bạn mà đọc đc thì hú lên cho ace thi hôm đấy biết nhé! Hihi

Hôm nay EAB gọi cho mình,chắc là kêu đi pv,mình thi tuyển hôm 02/8 rồi.Thế mà đang đi đường mưa to,không biết mà nghe dt.Hjc,liệu họ có gọi lần nữa ko các bác nhỉ.Chứ gọi đi pv mà gọi 1 cuộc rồi thôi thì bức tử nhau quá.

mình được gọi đi PV vòng 3 rồi, lo quá, ko biết là có xoay xở nổi ko đây.hehe

Các bạn ơi cho mình hỏi : tầm khoảng 6h chiều hôm qua có một cuộc gọi từ chi nhánh chỗ mình ứng tuyển bảo sáng thứ 4 đến học việc .Vậy mà đùng một cái sáng nay tầm 8h15 lại có một cuộc gọi khác là ngân hàng không có nhu cầu tuyển dụng,nếu có nhu cầu sẽ gọi lại sau.Mình cũng không hiểu tại sao họ lại thay đổi một cách nhanh chóng như vậy có bạn nào ở đây giải đáp hộ mình không.

Các bạn ơi cho mình hỏi : tầm khoảng 6h chiều hôm qua có một cuộc gọi từ chi nhánh chỗ mình ứng tuyển bảo sáng thứ 4 đến học việc .Vậy mà đùng một cái sáng nay tầm 8h15 lại có một cuộc gọi khác là ngân hàng không có nhu cầu tuyển dụng,nếu có nhu cầu sẽ gọi lại sau.Mình cũng không hiểu tại sao họ lại thay đổi một cách nhanh chóng như vậy có bạn nào ở đây giải đáp hộ mình không.
chi nhánhn ào làm ăn kì thế ...???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back