[HOT] Chương trình "Tìm kiếm ứng viên tiềm năng" - MDB CN Thăng Long (Hà Nội) [15.11.2013]

Re: [HOT] Chương trình "Tìm kiếm ứng viên tiềm năng" - MDB CN Thăng Long (Hà Nội) [15.11.2013]

bạn ấy lấy tin này ở đâu ấy nhỉ, vào trang chính của mdb mà không thấy có

- - - Updated - - -

mình cũng giống bạn, mà vào trang tuyển dụng của mdb ko tìm thấy tin tuyển dụng.

Theo mình đoán thì cái này là có mỗi chi nhánh Thăng Long tuyển thực tập thôi nên trang chủ không có là phải :v

- - - Updated - - -

Mà mọi người nộp sơ yếu lý lịch có phải xin dấu công chứng ko vậy? ~o)

Re: [HOT] Chương trình "Tìm kiếm ứng viên tiềm năng" - MDB CN Thăng Long (Hà Nội) [15.11.2013]

không bạn ạ, chỉ làm bản bình thường thôi

bạn nào hnay pv rồi share cho mn ít kinh nghiệm nào ??
ai sắp đi pv ko

hợ hợ vừa đi pv xong, pass. Cái này ưu tiên bạn nào nhân thân tốt có khả năng huy động vốn và cho vay.
bằng giỏi, tiếng anh tốt là 1 lợi thế.
pv có 1 câu hỏi về tín dụng, còn lại toàn về bản thân, gia đình,...

Đúng oy đấy tớ đi pv cũng chả thấy hỏi về nghiệp vụ hay gì cả chỉ hỏi em có thể huy động được bao nhiêu vốn hay cho vay bao nhiêu. Rồi nhà cửa ở đâu :( một số bạn bị hỏi nghiệp vụ ấy
hợ hợ vừa đi pv xong, pass. Cái này ưu tiên bạn nào nhân thân tốt có khả năng huy động vốn và cho vay.
bằng giỏi, tiếng anh tốt là 1 lợi thế.
pv có 1 câu hỏi về tín dụng, còn lại toàn về bản thân, gia đình,...

mấy bạn ơi ng ta có gọi theo danh sách vào pv k hay là cứ vào nộp hồ sơ thoi, ng ta gọi t 15/11 mà t bận k đi đc, k biết đi hôm khác có đc k ??

ai đến sớm đc vào sớm, theo số ng ta phát nhé, mà số thì cũng loạn cả lên nữa, một phần cơ cấu nữa haizzz

mn cho t hỏi chút: có ai phải test vòng 2 không hay đều đợi kết quả đến đầu tháng 12 vậy :-s:-s

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên