[HOT] Chương trình "Tìm kiếm ứng viên tiềm năng" - MDB CN Thăng Long (Hà Nội) [15.11.2013]

Có bạn nào nộp trực tiếp không?
Mình nộp trực tiếp, mà trong mẫu đơn không có chỗ điền email thì họ sẽ liên lạc thế nào nhỉ? Có bạn nào được gọi điện không?

mình vừa gửi tối qua sáng nay đã nhận được thư mời phỏng vấn vào lúc 16h ngày 15/11 rồi sao nhanh thế nhỉ nay đã có bạn nào đi pv về chưa

Re: [HOT] Chương trình "Tìm kiếm ứng viên tiềm năng" - MDB CN Thăng Long (Hà Nội) [15.11.2013]

bạn ấy lấy tin này ở đâu ấy nhỉ, vào trang chính của mdb mà không thấy có

- - - Updated - - -

mình vừa gửi tối qua sáng nay đã nhận được thư mời phỏng vấn vào lúc 16h ngày 15/11 rồi sao nhanh thế nhỉ nay đã có bạn nào đi pv về chưa
mình cũng giống bạn, mà vào trang tuyển dụng của mdb ko tìm thấy tin tuyển dụng.

Thế là bạn phỏng vấn cùng ngày với mình rồi, :). Ko biết tình hình phỏng vấn thế nào nhỉ, ??

Hic, hôm nay mình gửi mail nhưng ko gửi được. Có bạn nào gặp phải trường hợp như mình ko? Hic. Hay là mai đến nộp đơn trực tiếp nhỉ ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,507
Thành viên mới nhất
dangnhapvn138a
Back
Bên trên