[HOT] Chương trình "Tìm kiếm ứng viên tiềm năng" - MDB CN Thăng Long (Hà Nội) [15.11.2013]

Gửi bởi NguyenHanh0907
tớ nộp hồ sơ hôm qua cậu ạ, hôm nay check mail thấy có lịch phỏng vấn vào ngày 16/11
c gửi hồ sơ qua mail hay nộp trực tiếp thế ?

ố..tớ có mail hẹn phỏng vấn chiều ngày 14/11 này, không biết có cần phải lập kế hoạch thưc tập nộp không nhi?

mọi người ơi cho em hỏi sơ yếu lý lịch là mình mua ở ngoài về viết hay là kiểu một bản tóm tắt như CV thôi ạ :-s.
Các bác rep nhanh giùm em cái, sắp đến deadline rùi

Cậu ơi cái sơ yếu lí lịch cậu làm thế nào ấy :( là bản theo mẫu trong bộ hồ sơ hay như là một cái CV vậy :( trả lời giúp mình nha hix
ố..tớ có mail hẹn phỏng vấn chiều ngày 14/11 này, không biết có cần phải lập kế hoạch thưc tập nộp không nhi?

các anh chị cho hỏi là mục đích chính của cuộc tuyển dụng ứng viên tiềm năng này là gì nhỉ?

Đã có mail hẹn phỏng vấn. Các bạn ơi hình như ai nộp hồ sơ cũng được gọi đi phỏng vấn luôn hay sao ý nhỉ? có bạn nào nộp rồi mà ko thấy reply lịch phỏng vấn ko vậy? :)

Đã có mail hẹn phỏng vấn. Các bạn ơi hình như ai nộp hồ sơ cũng được gọi đi phỏng vấn luôn hay sao ý nhỉ? có bạn nào nộp rồi mà ko thấy reply lịch phỏng vấn ko vậy? :)

C chỉ gửi cái đơn xin phỏng vấn kia qua mail thôi hay thế nào thế c?
Ý tớ là có phải gửi CMT phô tô + Thẻ SV phô tô ko ấy?
Bảng điểm các kiểu nữa cũng ko yêu cầu à

Uh , t chỉ gửi bản CV và đơn xin phỏng vấn theo mẫu thôi, ko gửi CMT hay thẻ SV gì cả. T gửi sáng nay thì khoảng 1h sau thấy mail reply lại lịch phỏng vấn, cũng ko hiểu sao nhanh thế @@@

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,563
Thành viên mới nhất
madmeetsevilmer
Back
Bên trên