BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mình cũng bit mình out rồi. hơi buồn tí nhưng nhẹ nhõm hẳn, con người lạc quan mà, coi như ko duyên số với bidv rầu =))) nói thế thôi cố gắng năm tới thi tiếp :)))))

Bạn mình bảo chi nhánh BG có rồi, chắc mai là ngày lên thớt của mình rồi :(:oops:

mình cũng Nam Định đây. có kq thì các bạn ới một tiếng nhé. vẫn biết ko còn hi vọng gì, nhưng vẫn hóng
CN Nam Định có kết quả rồi đấy bạn ah. Bạn t thi ở cn ấy biết kq rồi nghe nó nói 3 ng bằng xuất sắc ở đấy đều đỗ, nó cũng đỗ rồi. Còn kết quả cụ thể ntn t cũng k biết nữa, hỏi mãi nó mới nói được có thế thôi, nên chúc mừng bạn nào được bằng xuất sắc nhé, đỗ rồi

Mình vừa trượt Vietin đợt vừa rồi, nay lại thi BIDV với VCB nhưng số nhọ được vào vòng thi viết ở VCB nhưng lại trùng với lịch pv của BIDV, mà pv cũng chẳng ra sao nữa, xác định tạch luôn rồi. Buồn quá trời luôn :(

CN Nam Định có kết quả rồi đấy bạn ah. Bạn t thi ở cn ấy biết kq rồi nghe nó nói 3 ng bằng xuất sắc ở đấy đều đỗ, nó cũng đỗ rồi. Còn kết quả cụ thể ntn t cũng k biết nữa, hỏi mãi nó mới nói được có thế thôi, nên chúc mừng bạn nào được bằng xuất sắc nhé, đỗ rồi
bạn bạn được gọi điện báo đỗ hay gọi lên hỏi vậy bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,489
Thành viên mới nhất
789betstyle
Back
Bên trên