BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Vào đến vòng pvan hoàn toàn do chi nhánh thôi :D thích ai thì đánh dấu lại, sau đó sẽ tự căn điểm nâng lên hạ xuống tnao để cho ra kqua phù hợp, sau đó là ngiễm nhiên nhận những ng mình thích vào làm việc thôi :p Qua vòng 2 thì đều là nhg người có kiếm thức cả mà, dù là cao hay thấp đi chăng nữa :))

trời ơi mất công đợi đến 10g gọi điện gặp ngay một chị, vừa hỏi câu em hỏi kết quả chị phán ngay cho " chưa chưa có em ạ, khi nào có sẽ báo" ... chị hôm qua hỏi thì gặp được 1 anh dễ tính nên nói luôn ... lại tiếp tục chờ đợi à ...

Còn mình thì đủ điều kiện nộp chuyên viên nhưng ko biết, nên nộp nhân viên huhu . Chắc là định mệnh híc
Sau này thi lên chuyên viên được hay sao mà. Mình đang vật vờ vì nhờ hỏi được là thuộc diện đang trình bổ sung. Vậy là nhận định của mình về 2 COCC kia chắc chắn vào được là đúng rồi. Nhưng mà có vẻ họ vẫn tiếc nên muốn cho mình một cơ hội. Hi vọng là may mắn sẽ mỉm cười với tớ. Không biết trình bổ sung HO thì khả năng được nhận có cao không vậy. Tớ ăn chay niệm phật tích lấy đức đây

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên