BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Cho mình hỏi là bổ sung hồ sơ đầy đủ trước xong rồi mới gọi phỏng vấn đúng không? Hay là nộp và pv luôn. Mà mai họ hẹn lịch phỏng vấn thì mình xin lùi lại có bị sao không? Tại vì đường đang tắc vì mưa lũ thế này mà :(
1 ngày nộp hồ sơ trước rồi họ sẽ hẹn 1 ngày sau đó pv,còn việc hẹn lại thì khó bik vì pv 1 lần đối diện vs cả hội đồng cán bộ cấp cao từ 5-10 người thì chắc khó dời ngày cho bạn đc.

Mừng vì đạt nhưng hụt vì điểm thấp nhât và tỉ lệ chọi cao :3
WEB MỚI UP LẠI FILE NHƯNG CHỈ BÁO ĐẠT HAY KHÔNG ĐẠT, KHÔNG HIỆN THỊ ĐIỂM. MÌNH CÓ KỊP TẢI FILE CÓ ĐIỂM VỀ MÁY, BẠN NÀO CẦN THÌ MÌNH GỬI QUA MAIL CHO ( do không post đây được)
Bạn ơi, xem giúp mình Huỳnh Trần Thị Thanh Yên SBD: ck4718 bn điểm vs bạn? Tài khoản của mình ít hđ quá, nó k cho post mail hic.

Mọi người tự lên down điểm về nha, nhiều mail quá mình fw lâu lắm.
Dzới lại lười fw quá :D[/QUOTE]

cám ơn bạn rất nhiều, biết điểm mà vừa mừng vừa lo :3

1 ngày nộp hồ sơ trước rồi họ sẽ hẹn 1 ngày sau đó pv,còn việc hẹn lại thì khó bik vì pv 1 lần đối diện vs cả hội đồng cán bộ cấp cao từ 5-10 người thì chắc khó dời ngày cho bạn đc.
Tại mình thấy ghi lịch từ ngày 5 đến 15 thì hy vọng là được chọn ngày ấy, chứ tất cả phỏng vấn 1 ngày chắc cũng không hết, hix.

Kế hoạch TH cũng là phòng mà anh nhím thích lắm đấy.

Phòng này phụ trách lãi suất- tỷ giá- cân đối nguồn vốn- huy động- kế hoachh kinh doanh của chi nhánh. Ngoài ra còn kiêm luôn việc xét hoàn thành Kế hoạch kinh doanh, phụ trách mảng Marketing sản phẩm dịch vụ. Công việc cũng thú vị lắm.

Quản lý rủi ro liên quan chặt chẽ đến hoạt động cho vay. Còn kế hoạch TH liên quan chặt chẽ đến huy động.

Cám ơn anh

Trường hợp của em bây giờ là em chỉ thích vị trí QLKH , vậy nếu em đậu vị trí CV KHTH thì em có nên làm hay không ? Và nếu em làm vị trí này thì sau này em muốn chuyển lên vị trí CV QLKH em có phải đi thi lại từ đầu hay không ? A Nhím tư vấn giúp em với :(

Mn ơi cho mình hỏi là đạt có đc đi pv không? Thấy có bạn tớ bảo đat vẫn không đc gọi là sao? Tớ là nữ thi QLKH sợ họ ưu tiên nam nên lo quá

Tại mình thấy ghi lịch từ ngày 5 đến 15 thì hy vọng là được chọn ngày ấy, chứ tất cả phỏng vấn 1 ngày chắc cũng không hết, hix.
uhm,trong khoảng time đó tùy CN thôi,đúng là trong vòng 1 ngày ko thể pv hết đc,đa số sẽ pv 1 vị trí đó trong 1 ngày,nên khoảng 3 ngày là pv đủ hết,nếu bạn thấy khó khăn thời gian có thể hỏi trực tiếp nhân sự cho pv ngày khác.

Cám ơn anh

Trường hợp của em bây giờ là em chỉ thích vị trí QLKH , vậy nếu em đậu vị trí CV KHTH thì em có nên làm hay không ? Và nếu em làm vị trí này thì sau này em muốn chuyển lên vị trí CV QLKH em có phải đi thi lại từ đầu hay không ? A Nhím tư vấn giúp em với :(
Trời ơi.

KHTH là tuyệt vời lắm rồi. Lo về lãi suất- tỷ giá- cân đối sử dụng nguồn- huy động- kế hoạch kinh doanh.

Hay vậy mà còn chê à em :)

QTTD-QLRR-KHTH-QLKH đều làm được nghiệp vụ của nhau. Vào đó làm 1 thời gian cho quen rồi đề xuất chuyển bộ phận nhé em. Không phải thi lại gì đâu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,551
Thành viên mới nhất
clintblackmerch
Back
Bên trên