BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

mình cũng hơi shock, ko nghĩ là ko có tên trong ds thi, vì đã có 3 năm kinh nghiệm, có đủ chứng chỉ bằng cấp, có bằng đại học Giỏi FTU thế mà vẫn tạch. mình thiếu cái j nhỉ? băn khoăn quá! để biết lần sau còn khắc phục chứ

Mệt với bài này quá. Tớ tính 4 câu đầu đúng còn câu cuối ko ra đáp án. Tìm mãi ko ra chỗ sai. Biết đâu là D. Đáp án khác :))) Thôi mặc kệ đi.
Nói chung là 17 C, 18B, 19C, 20A và câu 21 khả năng cao là C :)) tớ tính lệch tầm cỡ 9 đơn vị thôi :)))
@nhinngocaigi chưa đọc gì cả. Đã ôn được gì đâu.
c gui luon bai giai vao mail cho minh vs nhe, thanks! Lethingocanha2@gmail.com

bác coi lại phần điều chuyển nhé, xem có thêm hay k :))
Xem thêm phẩn điều chuyển chắc có tầm thêm chục mống nữa bác ạ :)) nhưng mà mấy ng bị chuyển họ chắc cũng k thích đâu bác nên là yên tâm :))
uhm,biết mà.chắc cũng sẽ điều chuyển hợp lý.mà tinh thần cũng đang có việc ổn định,đăng ký bên này để đc gần nhà hơn :P,thi lần 1 pv 2 người bị tạch ở cn HCM rồi :P

Nếu tự chấm thì đánh sách điều chuyển làm sao có được ko hiểu :)
ko phải hên xi đâu, tớ thấy như vạy công bằng hơn chấm tay ấy. khi mình gửi hồ sơ online, máy có thangđiểm từng mục: ví dụ như bằng loại, điểm só chứng chỉ... rồi xếp từ cao xuống thâp.

vì cn gia định có 1 ông cv cntt duy nhất haha. lần này thủ khoa chăc lun :D
đúng là tui đó.mà chắc sẽ update bổ sung chứ mấy CN khác thi đông mà bên đây có 1 mình tui.đợt lần pv 2 người lấy 1 tại CN HCM tạch khá đau dù pv rất tốt :D

Back
Bên trên