BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Hệ thống tự chấm điểm rùi lấy từ cao xuống thấp, vòng hồ sơ lấy ko quá 10 lần chỉ tiêu, nên tỷ lệ chọi cũng cao, nhất là nộp vào mấy Sở giao dịch, chia buồn các bác :((
tự chấm điểm là sao vậy bạn ??? vậy hên xui wa"

Hệ thống tự chấm điểm rùi lấy từ cao xuống thấp, vòng hồ sơ lấy ko quá 10 lần chỉ tiêu, nên tỷ lệ chọi cũng cao, nhất là nộp vào mấy Sở giao dịch, chia buồn các bác :((
Nếu tự chấm thì đánh sách điều chuyển làm sao có được ko hiểu :)

Wtf? 50 tỷ hay 5 tỷ @@
Bạn này đag nhờ giải giúp mà c. C t làm chi tiết, vẽ bảng dòng tiền ra r. C làm chưa t gửi mail thảo luận
Các bạn đã đọc luật chưa @quabongtron1234 vs @HuyenTrang.aof
T cũng có đọc sơ sơ qua mấy cái luật rồi n0 đêm qua trên này có bão, giờ lên xem t mới biết, thấy lo lo sợ mình k có tr0 dsach. C có dsach thi k gửi t xem vs

Bạn này đag nhờ giải giúp mà c. C t làm chi tiết, vẽ bảng dòng tiền ra r. C làm chưa t gửi mail thảo luận

T cũng có đọc sơ sơ qua mấy cái luật rồi n0 đêm qua trên này có bão, giờ lên xem t mới biết, thấy lo lo sợ mình k có tr0 dsach. C có dsach thi k gửi t xem vs
Link bên trên vẫn xem đc đấy bạn, lội lên tìm lại í. Tiện thể, gửi mình vs. ;)) huyenpipi93@gmail.com :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tìm tài liệu ôn gần tuần này..hồ sơ đầy đủ, bằng loại giỏi, chứng chỉ tin học anh văn có hết...vậy mà vẫn tạch :((
Trong khi đứa bạn chưa có chứng chỉ tin học vẫn vào bình thường >.<
Buồn quá
Chi nhánh cậu thi vip quá, nhiều người điểm học tập cao, đây cũng là lí do mình ko thi đợt 1. Khi tớ gọi điện hỏi, được trả lời là xếp danh sách theo điểm trung bình chung.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,809
Thành viên mới nhất
thud
Back
Bên trên