BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

Mình dã thô g báo CN Sai Gon thứ2 mới goi do chi truong phong nhân sự giữ danh sách trong mail nhưng đi công tác mà các bạn ko tin cứ nháo nhào lên thế nhỉ

Mình dã thô g báo CN Sai Gon thứ2 mới goi do chi truong phong nhân sự giữ danh sách trong mail nhưng đi công tác mà các bạn ko tin cứ nháo nhào lên thế nhỉ
Sáng t2 bác đc gọi điện mấy giờ thì hú lên 1 tiếng nhé để em còn biết đậu rớt,hihi

anh chi nào có kinh nghiệm cho em hỏi với ạ. Chiều thứ 6 CN mới gọi em thứ 2 bổ sung hồ sơ.
Mà giấy khám sức khỏe hay sơ yếu lý lich. Thứ 7 ngoài phường nghĩ hết rồi. E ko làm được. Em xin bổ sung sau được ko ạ

A Nhím ơi cho e hỏi nếu bằng Toeic mới hết hạn chưa dc 6 tháng thì bên bidv có chấp nhận hồ sơ của mình không a hay là ẻ phải thi lại vậy a?
mình cũng đang thắc mắc cái này, hôm lên đối chiếu hồ sơ chị ấy phát hiện toeic của mình hết hạn. Mình bảo em thi lại rồi nhưng lúc nộp hồ sơ online chưa có phiếu điểm. Chị ấy hỏi bao nhiêu điểm rồi bảo tạm chấp nhận vậy.
Mà bạn đậu rồi hả? Chúc mừng nhá. Bắt mình thi lại mà cho đậu mình thi liền, chỉ sợ bắt thi bằng điểm với lần trước thôi :p

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,643
Thành viên mới nhất
byker159
Back
Bên trên