BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng tập trung đợt 2/2015 - 794 chỉ tiêu [05.07.2015]

a nhím xù lông ơi cho e hỏi file scan của e là đuôi rar có đc k hay bắt buộc phải đổi thành pdf hả a?

@nhím xù lông Chị Nhím cho e hỏi chút :)
Về các thủ tục thì e thấy đơn giản đọc kỹ 1 chút là ko có gì khó khăn. Cơ mà e muốn hỏi 1 chút về kinh nghiệm của người đi trước :rolleyes::rolleyes:
E là con trai, định đăng ki CV QHKH vào SGD 1 ( lấy 10 chỉ tiêu ) Hiện tại thì e được 7.4 (Học Viên Ngân Hàng khoa TCNH ) vs toeic 800. Liệu cơ hội qua vòng hồ sơ có khả quan không ạ :)
Cái này e biết là khó nói trc nhưng e vẫn muốn nghe ý kiến bậc tiền bối :D
Ngày mai là nộp hồ sơ rồi mà h e vẫn phân vân chi nhánh quá ::eek::eek:
Lại còn vừa nghe ở trên có bạn nói phải trên 8. nữa o_Oo_Oo_O

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào các anh chị, em là thành viên mới, vừa tốt nghiệp xong, em muốn hỏi là em chưa thi được TOEIC mà có chứng chỉ B1 châu Âu 580 điểm của trường thì có được không ạ hay em nên viết giấy cam kết nhỉ ?

@nhím xù lông Chị Nhím cho e hỏi chút :)
Về các thủ tục thì e thấy đơn giản đọc kỹ 1 chút là ko có gì khó khăn. Cơ mà e muốn hỏi 1 chút về kinh nghiệm của người đi trước :rolleyes::rolleyes:
E là con trai, định đăng ki CV QHKH vào SGD 1 ( lấy 10 chỉ tiêu ) Hiện tại thì e được 7.4 vs toeic 800. Liệu cơ hội qua vòng hồ sơ có khả quan không ạ :)
Cái này e biết là khó nói trc nhưng e vẫn muốn nghe ý kiến bậc tiền bối :D
Ngày mai là nộp hồ sơ rồi mà h e vẫn phân vân chi nhánh quá ::eek::eek:
Lại còn vừa nghe ở trên có bạn nói phải trên 8. nữa o_Oo_Oo_O
Tớ thấy bạn đấy nói 8. Tớ cũng hết hồn

Cho e hỏi, trước em bị ốm nên e có chuyển trường từ TP HCM về Buôn Ma Thuột học, vì vậy mà ở trường mới e học có 2 năm, bảng điểm cũng của 2 năm này với gộp chung 1 kì là điểm của trường cũ chuyển sang. Vậy e cần làm gì để bên BIDV hiểu là e có học đủ chương trình đại học chính quy? Em cảm ơn nhiều.

các bác cho e hỏi tổ chức đào tạo điền là liên thông hay không liên thông ạ..e học KTQD nhé. năm ngoái e để liên thông thì bị phòng nhân sự gọi là ko hợp lệ...tks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,811
Thành viên mới nhất
Phụ Kiện Hè
Back
Bên trên