BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Sáng sớm lên đây lót dép ngồi hóng với các bác :3 khiếp hóng vêu mỏ luôn :3

Hôm nay khả năng chưa có là cao . Nếu có thì chi nhánh gọi thôi . Chắc phải giữa tuần , muộn nhất là T2 tuần sau có KQ chính thức.

Hôm nay khả năng chưa có là cao . Nếu có thì chi nhánh gọi thôi . Chắc phải giữa tuần , muộn nhất là T2 tuần sau có KQ chính thức.
anh ơi. nếu được chi nhánh gọi thì đã chắc chắn đỗ chưa anh? em được chi nhánh HK gọi từ thứ 4 tuần trước mà đến giờ vẫn chưa dám xin nghỉ ở chỗ làm hiện tại :( nếu chờ đến thứ 2 tuần sau thì gấp quá, em sợ xin nghỉ không kịp

anh ơi. nếu được chi nhánh gọi thì đã chắc chắn đỗ chưa anh? em được chi nhánh HK gọi từ thứ 4 tuần trước mà đến giờ vẫn chưa dám xin nghỉ ở chỗ làm hiện tại :( nếu chờ đến thứ 2 tuần sau thì gấp quá, em sợ xin nghỉ không kịp
Trường hợp của mình cũng giống như bạn đó. Nhưng mình nghĩ dù có gấp thì cũng nhất định phải chờ kết quả chính thức mình mới xin nghỉ. Trường hợp của bạn thì cũng chắc đến 99% rồi, còn có chấp nhận rủi ro hay không thì tùy bạn cân nhắc :)

bác này giống em này :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back