BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mấy hôm nay đang cảm thấy mệt mỏi về tinh thần, công việc không xuôi. Bây giờ mà có tin vui từ BIDV chắc khỏe ngay :rolleyes:

Tin hóng hớt vỉa hè là sếp Hà còn đang bên Campuchia chưa kí cho trường hợp nào nhé ^^

Các bạn thi QLKH SGD1 cứ bình tĩnh đi. Mình thi QLKH ở Sở 1, có nhờ người quen xem hộ kết quả và biết mình đỗ từ hôm trước rồi, nhưng đến giờ cũng chưa nhận đc cuộc gọi nào cả. Các bạn cứ bình tĩnh, mình biết cảm giác chờ đợi rất khó chịu, nên mình hứa lúc nào nhận đc đt sẽ lên diễn đàn báo các bạn ngay. Các bạn đồng nghiệp tương lai cứ yên tâm đi nhé!

Các bạn thi QLKH SGD1 cứ bình tĩnh đi. Mình thi QLKH ở Sở 1, có nhờ người quen xem hộ kết quả và biết mình đỗ từ hôm trước rồi, nhưng đến giờ cũng chưa nhận đc cuộc gọi nào cả. Các bạn cứ bình tĩnh, mình biết cảm giác chờ đợi rất khó chịu, nên mình hứa lúc nào nhận đc đt sẽ lên diễn đàn báo các bạn ngay. Các bạn đồng nghiệp tương lai cứ yên tâm đi nhé!
Đấy! E cũng ko sốt ruột đâu bác ạ! Cũng lên chém gió cho vui thôi. Chứ e nghĩ ít cũng phải ngoài 2 tuần =))=))

SẾP TRÊN HO ĐI VẮNG NÊN CHƯA CÓ KẾT QUẢ DUYỆT CỦA HO ĐÂU CÁC BÁC, KHẢ NĂNG QUA TUẦN CƠ! HIU HIU.......SẮP THÀNH HIU CAO CỔ

Các bạn tung bom nhiều quá thế rốt cuộc tin nào mới đúng? Bạn thì bảo CN nhánh gọi rồi, bạn thì bảo HO còn chưa duyệt. Anh giangnambk vô đây confirm hộ mọi người HO duyệt kết quả chưa ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên