BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Mới gọi điện lên cn hỏi, cũng đc câu trả lời là không biết khi nào có kết quả, có thể trong tuần hoặc qua tuần sau vì vẫn đang chờ HO duyệt.
Lại tiếp tục chờ :(

Thấy điện thoại có 2 cuộc gọi nhỡ từ số máy bàn, cứ tưởng của BIDV làm em tim đập chân run người bủn rủn........cuối cùng lại ko phải. Cứ thế này chắc em vỡ tim mất!

Bác @giangnambk like post của em thế này làm em toát cả mồ hôi. Vừa vào xem profile của bác thì bác lại limits người xem làm em chẳng xem được gì!!!

Ăn mừng được gì đâu bạn! Bác giangnambk bác í quăng boom nhiều người nhắm. Giờ cứ mỗi lần check mail hay thấy điện thoại là tim mình vỡ xừ ra rồi
Ý bác là bác này xạo hả :((( bữa e cũng nt hỏi bác ấy kết quả, bác ấy cũng trl e :(((

Tớ hỏi ng quen nên chỉ biết đc kết quả là đỗ hay ko thôi :) năm nay sgd1 nhiều thí sinh xuất sắc và có cả COCC nữa nên ko địch lại được
Càng ngày e càng thấy tay không bắt giặc như mình sao lại đi đâm đầu vào thi SGD1 :)) Thấy nhiều chỉ tiêu và hứng lên là thi thôi. Kinh nghiệm NH thì chả có :))=)) muahahahaha. E xác định là còn lâu mới có kqua, mọi ng cập nhật rần rần thế này cũng làm e hóng hóng!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back
Bên trên