BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Thì tôi xem lại danh sách pv mà anh Diễn gửi, thấy tên ông là quen nhất nên nhận ra thôi. Hôm ấy tôi pv xong 3 câu là được cho về luôn, chẳng được hỏi thêm gì. Ông th3
3 câu t trả lời khá ổn, xong bị hỏi thêm 1 câu thì bị cứng họng, trả lời kh dk trôi chảy, xong thì ra về và đợi chờ thôi :D

3 câu t trả lời khá ổn, xong bị hỏi thêm 1 câu thì bị cứng họng, trả lời kh dk trôi chảy, xong thì ra về và đợi chờ thôi :D
Tôi bốc được câu về Ủy viên Bộ chính trị, trả lời tàm tạm. 2 câu kia thì trả lời mang tính khách quan nên tùy thuộc hết vào hội đồng. Cơ bản là ko được hỏi thêm câu ngoài lề nào nên tỉ lệ hi vọng cũng thấp.

Bất ngờ thường hay đến vào phút cuối mà :)). Các vị trí QLKH thì luôn ưu tiên nam hơn nữ, nên cái bạn nói thì ở NH nào cũng như vậy cả :)
Vậy chỉ có vị trí QLKH mới ưu tiên vậy hay tất cả các vị trí đều ưu tiên như vậy hả anh? Mà nếu chuyện ưu tiên là bình thường thì chắc chuyện bất ngờ mà anh nói ko liên quan đến việc này đúng ko ạ? :)

Anh @giangnambk ơi, có thông tin gì về kết quả của chi nhánh sở giao dịch 2 không anh? Chi nhánh phỏng vấn xong từ ngày 27 lận a :(((

Tôi bốc được câu về Ủy viên Bộ chính trị, trả lời tàm tạm. 2 câu kia thì trả lời mang tính khách quan nên tùy thuộc hết vào hội đồng. Cơ bản là ko được hỏi thêm câu ngoài lề nào nên tỉ lệ hi vọng cũng thấp.
Hđpv của bạn lạnh lùng nhỉ, cũng may là còn đc gt bản thân, chi nhánh mình có đồng chí vào cái bốc luôn, xong 3 câu là xong luôn.

Vậy chỉ có vị trí QLKH mới ưu tiên vậy hay tất cả các vị trí đều ưu tiên như vậy hả anh? Mà nếu chuyện ưu tiên là bình thường thì chắc chuyện bất ngờ mà anh nói ko liên quan đến việc này đúng ko ạ? :)
Nhiều cái bất ngờ lắm :). Có người tưởng pass lại thành fail, có người ngỡ fail thì lại thành pass :). Có chi nhánh tuyển 2 nhưng chỉ lấy 1, cũng có cn tuyển 1 nhưng lấy 2,3 :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên