BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Hôm nay có ai pv sgd1 k ạ? Cho em xin review với
hội đồng 8 người phỏng vấn ban nhé. Câu hỏi thì vô biên lắm: TTP, world bank,... nghiệp vụ thì so sánh cầm cố thế chấp, căn cứ xác định lãi suất cho vay,.. rổ câu hỏi bốc thôi nên cũng may rủi. Thời gian phỏng vấn thì thấy trung bình là 15 phút, hội đồng thân thiện lắm nhưng không biết kết quả thế nào. À nếu bốc phải câu khó quá thì được đổi câu khác nhé.

có bác nào cn thanh xuân ko e hỏi tý. có phải tất cả những bạn vao phỏng vấn xong sau đó sẽ đc gọi đến gặp riêng giám đốc cn 1 lần đúng ko. hôm mình đi pv có chị nhân sự dặn là " em giữ liên lạc điện thoại nhé vì chị sẽ gọi em, giám đốc muốn gặp riêng em. mà đến vòng giám đốc thì ..." Mình thấy nhiều bạn được gọi lại gặp giám đốc. Không biết như nào :(((( ngày ngày ngồi trên đống lửa, đứng cạnh hố bom

có bác nào cn thanh xuân ko e hỏi tý. có phải tất cả những bạn vao phỏng vấn xong sau đó sẽ đc gọi đến gặp riêng giám đốc cn 1 lần đúng ko. hôm mình đi pv có chị nhân sự dặn là " em giữ liên lạc điện thoại nhé vì chị sẽ gọi em, giám đốc muốn gặp riêng em. mà đến vòng giám đốc thì ..." Mình thấy nhiều bạn được gọi lại gặp giám đốc. Không biết như nào :(((( ngày ngày ngồi trên đống lửa, đứng cạnh hố bom
Bạn pv vị trí gì , đã gặp gđ chúa, hôm t pv xong thì gặp luôn, ko fải ai pv xong cũng gặp đâu c :)

Có ai pv Chi nhánh Tràng an nv qlkh nhận được thông báo thì hú anh em với để em khỏi hóng hớt với ạ :oops:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,659
Thành viên mới nhất
waulterw
Back
Bên trên