BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Năm nay thì khả năng cao là ko pv trước 30/4 được đâu bác ạ. Còn 2 ngày để đối chiếu hồ sơ nữa mà, 2 ngày sau mới pv
Hy vọng tối nay có kết quả bạn à, trước giờ BIDV vẫn luôn đúng hẹn. Chỉ có công bố kết quả pv từng chi nhánh thì không nói, chứ sơ loại với thi viết thì cứ chuẩn mà phệt.

Hy vọng tối nay có kết quả bạn à, trước giờ BIDV vẫn luôn đúng hẹn. Chỉ có công bố kết quả pv từng chi nhánh thì không nói, chứ sơ loại với thi viết thì cứ chuẩn mà phệt.
Đợt này em lu bu nhiều việc quá, mới nghỉ một chỗ vì dính "hợp đồng cam kết tối thiểu gắn bó 5 năm". Giờ lại ngồi gõ CV nộp mấy chỗ nữa cho chắc chứ đợt này BIDV em thi ko ổn lắm

Đợt này em lu bu nhiều việc quá, mới nghỉ một chỗ vì dính "hợp đồng cam kết tối thiểu gắn bó 5 năm". Giờ lại ngồi gõ CV nộp mấy chỗ nữa cho chắc chứ đợt này BIDV em thi ko ổn lắm
Ôi giời, cam kết kệ cam kết, mình dính phốt 2 cái rồi mà đi thi ngân hàng vẫn ngon ơ.

Khi nào mà bạn là người có số có má hoặc làm lâu trong ngân hàng hoặc gây thiệt hại gì cho ngân hàng thì mới sợ vào danh sách đen của ngân hàng nhé.

Ko, ý iem là sao pác chắc chắn qua lễ 30/4 mới pv, ngộ nhỡ chiều nay có kq, rùi t4 /t5 /t6 pv thj sao:rolleyes:
lạy thánh, đã bảo tin mật rồi còn hỏi sao chắc chắn. Thánh muốn em trả lời thế nào đây :)))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên