BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

có chứ! sao thoát được? GDV là đầu mối tiếp xúc khách hàng nên phải "dụ" khách hàng đó. Chuẩn bị tinh thần đi nhen!! 1 tháng phải duy trì số dư tiền gửi khoảng 2 tỷ. nhưng mới vô chắc nhẹ hơn...
Bạn mình làm gdv ở BIDV cn Cầu Giấy bảo k bị áp gì, kêu khá thoải mái mà.

Mình nghe nói nữ làm qhkh ở các ngân hàng tmại nhà nước thì hầu như không bị áp chỉ tiêu, các sếp và các bạn nam đi giao dịch hết rồi, còn giấy tờ các bạn nữ lo

mai ai vào ub hay web hóg kết quả mà k thấy thì post bài cho mọi ng bik mình đã bị troll nha :D

p/s: tớ tình nguyện bị troll, mai sẽ cập nhật mỗi tiếng 1 lần ^^

Anh thi cùng phòng em nek, em đề nghị cho a mượn máy trc đoá nha
Oài. Đau thặc a. Em rớt ùi. Huhu
Hdpv rất thíh uv ko sợ khoảng cách, thời gian & lầy mặt. Sales mà chỉ cần vại là người ta đã tuyển bạn.
Nếu pòng lạnh ko tới lượt mình. Loại vầy óe khá nổi các cụ ạ.

Câu tính giá trái phiểu coupon mh tính đi tính lại sao không ra được kq như đề nhỉ??
---
Cho Trái phiếu coupon nhận lãi cuối năm, kỳ hạn 3 năm. Biết mệnh giá là 1000 , lãi suất trái phiếu 5%. Lợi nhuận kỳ vọng trên thị trường là 8%. Tính giá thị trường của trái phiếu?[/QUOTE.
Câu tính giá trái phiểu coupon mh tính đi tính lại sao không ra được kq như đề nhỉ??
---
Cho Trái phiếu coupon nhận lãi cuối năm, kỳ hạn 3 năm. Biết mệnh giá là 1000 , lãi suất trái phiếu 5%. Lợi nhuận kỳ vọng trên thị trường là 8%. Tính giá thị trường của trái phiếu?

câu này trong đề thi vị trí QLKH hay GDV vậy bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,102
Tổng số thành viên
351,943
Thành viên mới nhất
hello88vipwin
Back