BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Có bác nào bị thiếu giấy tờ không ạ? Em không hiểu nộp bổ sung trực tuyến thì nộp kiểu gì. Please helpppp

nhân sự kêu bạn nộp hả? nếu không kêu thì không cần nộp đâu bạn. giờ chỉ chờ vào may mắn thôi
Uh bạn, vừa rồi có anh nhân sự gọi điện kêu nộp trên trang trực tuyến, muộn nhất trong sáng mai mà vừa rồi lên mò trên trang đấy không biết bổ sung kiểu gì, bạn có biết không chỉ mình với?

Uh bạn, vừa rồi có anh nhân sự gọi điện kêu nộp trên trang trực tuyến, muộn nhất trong sáng mai mà vừa rồi lên mò trên trang đấy không biết bổ sung kiểu gì, bạn có biết không chỉ mình với?
ohm. bạn hỏi các bạn khác xem ,cái này mình cũng không biết làm như thế nào?

không biết có qua vòng hồ sơ không mà ôn nhức đầu quá, =( sao đề kế toán bidv nó bao quát thế không biết, cái gì cũng có mọt chút một chút, lại còn tự luận nữa chứ... thi qhkh có vẻ dễ thở hơn ấy nhỉ:confused:
Đề QLKH từ năm ngoái chuyển sang trắc nghiệm toàn bộ dễ thở hơn những năm trước nhiều. Những năm trước để đạt được 70 điểm NV của BIDV là rất hiếm. Năm ngoái rất nhiều điểm quanh ngưỡng 90, hình như còn có 100 (con nhà người ta :))). Đầu năm nay 1 số CN của BIDV ra đề GDV dưới dạng trắc nghiệm toàn bộ. Đây có thể là tín hiệu tiết lộ xu hướng đề GDV của năm nay. Nhưng cứ ôn theo kịch bản có cả tự luận cho chắc. Ôn tự luận là ôn theo ngưỡng khó hơn, làm đề trắc nghiệm cũng chủ động và tự tin hơn :)

Đề QLKH từ năm ngoái chuyển sang trắc nghiệm toàn bộ dễ thở hơn những năm trước nhiều. Những năm trước để đạt được 70 điểm NV của BIDV là rất hiếm. Năm ngoái rất nhiều điểm quanh ngưỡng 90, hình như còn có 100 (con nhà người ta :))). Đầu năm nay 1 số CN của BIDV ra đề GDV dưới dạng trắc nghiệm toàn bộ. Đây có thể là tín hiệu tiết lộ xu hướng đề GDV của năm nay. Nhưng cứ ôn theo kịch bản có cả tự luận cho chắc. Ôn tự luận là ôn theo ngưỡng khó hơn, làm đề trắc nghiệm cũng chủ động và tự tin hơn :)
Bác có đề Qly Khách hàng không ạ?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất
thangvtb
Back