BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

hnay có bác ào đi fvan ở BIDV Tân Bình không? có thông báo j chưa nhỉ ?

Nhà mình ơi mnguoi đã thi đỗ và chưa thi đỗ ai có tài liệu kinh tế vi mô, vĩ mô k cho mình xin về ôn đc k ạ? M thi Giao dịch viên cũng biết là ôn kthuc về Ktoan ngân hàng, vi mô, vĩ mô,... nhưng kthuc nhiều quá k biết chọn lọc cho mình cuốn tài liệu nào hay nhất, học có hiệu quả nhất. có bạn nào có kinh nghiệm ôn ở tài liệu nào ôn hiệu quả nhất có thể cho mình xin được k?
Mình xin chân thành cảm ơn :)
Ơ, vi mô vĩ mô hình như mỗi cái có 1 câu thôi mà
Ôn hết nữa thì thành chuyên gia rồi

Ơ, vi mô vĩ mô hình như mỗi cái có 1 câu thôi mà
Ôn hết nữa thì thành chuyên gia rồi
Tất nhiên là k ôn hết rồi. mỗi nguwoif có 1 cách học. k vì thế mà k ôn bạn. cũng nên có 1 tài liệu để đọc qua cho biết mà thi chứ. kiến thức nào chả nhiều, nếu môn nào cũng cứ nghĩ nó có 1 vài câu thôi mà k đọc thì tca cũng chỉ là đoán mò thôi hả b? :)

Tất nhiên là k ôn hết rồi. mỗi nguwoif có 1 cách học. k vì thế mà k ôn bạn. cũng nên có 1 tài liệu để đọc qua cho biết mà thi chứ. kiến thức nào chả nhiều, nếu môn nào cũng cứ nghĩ nó có 1 vài câu thôi mà k đọc thì tca cũng chỉ là đoán mò thôi hả b? :)
À ko phải tớ bảo đoán mò :)) vì t thấy là vi mô, vĩ mô mình đã học rồi ấy. Nếu 1,2 câu trắc nghiệm mình có thể dựa vào kiến thức sẵn có để trả lời chính xác đc. Như đề đợt 1 nhân viên vi mô có câu khi giá hàng hóa A giảm dẫn đến giá hàng hóa B giảm theo tương tự thì A,B là h2 bổ sung ý. T k nhớ cxac nhưng kiểu vậy thì có thể trả lời đc mà.
Còn nếu bạn muốn tài liệu thì bạn có thể vào page đề thi NEU lấy slide bài giảng kinh tế học để đọc. Đọc slide thì nhanh vs dễ nhớ hơn giáo trình :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,472
Thành viên mới nhất
Priceva
Back
Bên trên