BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Các bạn đỗ BIDV vào đi làm 1-2 tháng cũng sẽ hiểu ra hết thôi . Hiểu ra 1 điều là cuộc sống rất bất công :)) Bạn nào ở QN sẽ biết có 1 chi nhánh nổi tiếng vì cả họ hàng đều làm hết vị trí ngon , cấp quản lý trong BIDV ... Nói chung thời buổi này thì xác định phấn đấu đến 45-50 tuổi lên được trưởng phòng kiếm lương 30 triệu là ngon rồi .
Mình biết :D

Mấy bác có kn cho em hỏi. Ở lại Sacom làm tềnh tềnh hay qua bidv voại mấy bác. Ở stb hok thiếu hso, chỉ ngán sếp thoai.
Em nói bác đừng giận chứ, bác hỏi câu nghe ngứa mắt quá, trong câu hỏi của bác có câu trả lời luôn rồi mà, nhiều bạn mơ còn ko dám nghĩ tới BIDV, đây bác đỗ rồi còn cmt như kiểu bất cần lắm vậy, thực ra bác đang sướng bỏ mẹ đấy thôi.

Em nói bác đừng giận chứ, bác hỏi câu nghe ngứa mắt quá, trong câu hỏi của bác có câu trả lời luôn rồi mà, nhiều bạn mơ còn ko dám nghĩ tới BIDV, đây bác đỗ rồi còn cmt như kiểu bất cần lắm vậy, thực ra bác đang sướng bỏ mẹ đấy thôi.
hihi =)) bạn ấy phân vân là chuyện bình thường. đôi khi vào bidv xong lại muốn quay lại Sacombank đó bạn hellllllo.Ở sacombank sếp 89 90, khả năng thăng tiến cao, lên sếp là đảm bảo lương thưởng khá tốt, vào BIDV thì những ai thích ổn định lương ổn như mềnh =)). Sếp BIDV thấy từ Sacombank qua còn nói thẳng mà sao em không ỡ lại Sacombank, khả năng thăng tiến cao hơn. =)) :):):):)

Mình chỉ hỏi là ai có kn chỉ giáo thôi. Nếu cv ko ổn mình cũng đã qđ đi rồi. Sacom là môi trg dễ thăng tiến nhờ năng lực bạn ạ. Có thể sp nó có cái ko cạnh tranh bằng nhưng ít rủi ro và môi trg khá chuyên nghiệp. Mình đc một ekip làm hồ sơ khá chắc nữa. Có điều sếp pgđ ko ưa nên mới nộp bidv

Các bác cho em hỏi. Cách thức thi viết BIDV như thế nào dc ko. Có tự luận bài tập ko. Hay chắc nghiêmk hết. Tiếng anh tự luận hay trắc nghiệm

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,526
Thành viên mới nhất
The Chainsmoker
Back
Bên trên