BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Các ban ơi cho mình hỏi mình mới ra trường chưa đi làm đâu thì mục Người tham khảo để trống đúng không? Như thế liệu có bị sao không nhỉ :d
Còn chứng chỉ tin học mọi người có mua không? T có thấy chỗ nào tổ chức thi Chứng chỉ tin học đâu :(

Các ban ơi cho mình hỏi mình mới ra trường chưa đi làm đâu thì mục Người tham khảo để trống đúng không? Như thế liệu có bị sao không nhỉ :d
Còn chứng chỉ tin học mọi người có mua không? T có thấy chỗ nào tổ chức thi Chứng chỉ tin học đâu :(
người tham khảo là bạn bè, thầy cô, anh chị hướng dẫn mình thực tập,......
chứng chỉ tin học bằng B thi đầy mà bạn, trung tâm tin học học 1 tháng thi lấy bằng b khỏe re, @@ . =)

Trước mình thi bên Trung tâm WorldLink ạ, bên đó họ tổ chức thi cả ngoại ngữ và tin học ạ. Thi tầm 1 buổi chiều là xong rồi. Mấy cái chứng chỉ này bạn nên thi đi, chứ mua rồi đến khi đi làm, họ kiểm tra mà chứng chỉ mua là họ cho nghỉ luôn đó

Các bác cho em hỏi chút. Hôm qua em nộp hồ sơ nhầm bằng file cũ, nhận được Automail của BIDV rồi. Sau đó em phát hiện ra nộp sai nên Rút hồ sơ, sửa lại và nộp lại nhưng ko nhận được automail nữa. Như thế ko biết Ngân hàng có nhận được file mới của em ko ạ???

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,721
Thành viên mới nhất
Thanh tâm902
Back
Bên trên