BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Thế trong phần thư giới thiệu viết cái gì vậy bạn và hồ sơ thì mình phải tạo lúc đăng nhập đúng không bạn? @tranmaianh215

Thế trong phần thư giới thiệu viết cái gì vậy bạn và hồ sơ thì mình phải tạo lúc đăng nhập đúng không bạn? @tranmaianh215

Đúng rồi, bạn đăng nhập xong mới tạo được hồ sơ, hồ sơ đấy như là sơ yếu lý lịch và cv của bạn rồi đó. Còn thư giới thiệu thì giới thiệu về bạn nên bạn phải tự viết chứ :rolleyes:

Có ai lúc "Tạo hồ sơ" mà đăng ảnh tự do với ảnh thẻ mà ko được như mình ko??
Có ai biết cách fix lỗi chỉ tớ với?
Cảm ơn nhé!

Có ai lúc "Tạo hồ sơ" mà đăng ảnh tự do với ảnh thẻ mà ko được như mình ko??
Có ai biết cách fix lỗi chỉ tớ với?
Cảm ơn nhé!

Nó báo lỗi thế nào bạn? Nếu nặng quá thì không tải lên được đâu, b phải cắt bớt dung lượng đi

Nó báo lỗi thế nào bạn? Nếu nặng quá thì không tải lên được đâu, b phải cắt bớt dung lượng đi
tối hôm qua tớ làm vẫn được, nhưng t vừa làm lại thì nó bị lỗi kiểu ko hiện ra hình ảnh, có hình ? xanh đấy bạn?
Bạn có biết tại sao ko?
Tớ đã thử firefox, chorm, safari đều ko được :9

tối hôm qua tớ làm vẫn được, nhưng t vừa làm lại thì nó bị lỗi kiểu ko hiện ra hình ảnh, có hình ? xanh đấy bạn?
Bạn có biết tại sao ko?
Tớ đã thử firefox, chorm, safari đều ko được :9

Hình ảnh của bạn đang ở đuôi nào? Trong link đấy có hướng dẫn up ảnh lên, b vào xem thử. Mh vừa thử lại vẫn up ảnh bình thường.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,773
Thành viên mới nhất
aaloha798
Back
Bên trên