BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

T pv vị trí kế hoạch tổng hợp, hẹn là 10 h sáng mai pv mà 6h tối nay nhận đc đt báo đổi lịch sang sáng t 6. Xong bảo là t check mail kt thường xuyên
T cũng được thông báo đổi lịch sang khoảng 9h ngày mai, mà check mail mãi chưa thấy thông tin gì. Ấy ở bên chi nhánh Bắc HN đúng ko? :)

đúng rồi bạn ạ, bạn phỏng vấn ngày nào, trước phỏng vấn họ có gọi lại cho mình thông báo không?
mình phỏng vấn chuyên viên vào ngày mai, mình không thấy họ gọi lại thông báo, chỉ có hôm nộp hồ sơ anh đấy dặn lịch pv của các em được dán ở đằng sau thôi

T cũng được thông báo đổi lịch sang khoảng 9h ngày mai, mà check mail mãi chưa thấy thông tin gì. Ấy ở bên chi nhánh Bắc HN đúng ko? :)
Uh. Đúng rồi, lúc nãy t vừa gọi tới phòng nhân sự ở bắc hà nội để hỏi lịch thì họ cũng chỉ bảo là check mail mà check mãi chả thấy, k biết sáng mai có pv k

sắp lên thớt rồi mà chưa nạp đc chữ gì vào đầu @@. Người nông dân phải làm saoooooo

mn ơi, cho e hỏi, lịch pv của e là sáng ngày mai, cơ mà bên bidv vừa gọi bảo chiều nay 3h có thể tham gia đk k, nhưng từ phòng e qua đấy gần 1h đồng hồ rồi, nên e từ chối, và bảo chị là pv vào ngày mai, k biết có làm sao k nhỉ, hơi lo?
Bạn cũng giống mình thế :D, xong chị ấy còn nói một câu là hội đồng phỏng vấn ngày mai khác ngày hôm nay, thôi thế cứ phỏng vấn theo lịch cũ nhé

ừ b, pv chớp nhoáng lắm. Có mấy câu kiến thức chung như này này bạn:
- Đội vô địch giải ngoại hạng anh nhiều nhất?,
- BIDV có những chi nhánh/PGD đại diện tại nước nào?
ước gì tớ được vào câu như bạn,chuẩn bị khá kỹ về BIDV thì chẳng bốc phải câu về BIDV,đến lúc bốc phải câu khó bảo em có được bốc lại ko,giám đốc bảo thôi chuyển sang câu thứ 3 đi,chán luôn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên