BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

À lịch Thanh Xuân phỏng vấn là 4-8/5 các bạn ạ. Tuỳ vị trí nữa nên lịch khác nhau đó.

Mọi người ơi cho em hỏi:
Nếu được phỏng vấn câu: "Cùng 1 vị trí GDV, ở nh cũ e đã gặp những khó khăn j?" Thì trả lời thế nào?
Mọi ng gợi ý cùng em thảo luận CÁCH TRẢ LỜI HAY cho câu hỏi này nhé! Cùng địa bàn làm việc , cùng 1 vị trí gdv lun nhé. Cảm ơn mọi người:)
Cũng chẳng ai hỏi câu này đâu. Còn có hỏi thì em bảo là không găp khó khăn gì hết. làm gì cũng có quy trình quy định hết cả rồi, quan trọng là thái độ phục vụ của mình cho thật tốt thôi. qua ngân hàng mới (bidv) là để phát triểm bản thân.

He, tuy đã hơi muộn, nhưng mình muốn lập nhóm học chung chuẩn bị cho phỏng vấn vị trí GDV BIDV (trừ các bạn thi Sở GD 1, Tây Hà Nội). Hiện tại đã có 2 người, nhưng khối lượng ôn tập tương đối nhiều. bạn nào có thể tham gia thì inbox nhé.Ngay và luônnnnnnnnnnnnnnnn
M dky 1slot

Thi như thi Đh đó bạn :( chắc k ai dám bỏ đt ra chụp đâu vì có mà bị bắt đc chắc lần sau khỏi thi BIDV luôn quá
hình như có bác nào đấy có đề bác ạ
mình thấy coi thi cũng k nghiêm lắm, vẫn có ng dùng đt đc, thi 1/2h đã đc ra ngoài ầm ầm roài...

ngày mai có bạn nào đến nhà mình ôn không vị trí GDV mình còn 2 ngày để ôn, mình có tài liệu tương đối ok nhé, ch
Có lẽ vì 2 bạn ý 1 bạn thi SGD 1, 1 bạn thi Tây HN nên k muốn học cùng đối thủ cạnh tranh

@nokia25 he, có tớ thi GDV Bắc HN nè, mùng 5 t pv r, có kịp học cùng mn k
nếu học cùng thì alo t nhé, ngày mai qua nhà t ôn tập, tài liệu cũng kha khá, 0974200489

Ui
Cũng chẳng ai hỏi câu này đâu. Còn có hỏi thì em bảo là không găp khó khăn gì hết. làm gì cũng có quy trình quy định hết cả rồi, quan trọng là thái độ phục vụ của mình cho thật tốt thôi. qua ngân hàng mới (bidv) là để phát triểm bản thân.
Ui, em cảm ơn chj nhé!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,585
Số bình luận
528,109
Tổng số thành viên
351,957
Thành viên mới nhất
namichinbetz
Back