BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Bác nào pv gdv SGD2 rồi cho em xin ít review ạ, lần đầu pv bidv nên hồi hộp quá :)

Chào các bác, em vừa đi nộp hs cn Đông Đô về.
Chắc Cn ĐĐ yc hồ sơ kỹ nhất mất, cmt, syll bản gốc, giấy khám sk bản gôc, vb, bảng điểm, chứng chỉ.
Lúv đến nộp đc đưa cho cái phiếu dự tuyểm để khai thông tin, các bác chú ý khai thông tin giống thông tin dự tuyểm trên web nhá, nhân sự họ sẽ check lại đoó chiếu đó.
Lúc nộp hs thì nsự sẽ hỏi thêm vài câu như pv sơ qua, r bảo nhận hồ sơ và về check mail để nhận tgian địa đm pv.
Cn Đông Đô pv trc nghỉ lễ, chắc sau nghỉ lễ các bác lãnh đạo đi nghỉ lễ dài hạn nên pv trc. Nhưng mà gấp quá nên h em chẳng biết học gì nữa...:(:(:(

Chào các bác, em vừa đi nộp hs cn Đông Đô về.
Chắc Cn ĐĐ yc hồ sơ kỹ nhất mất, cmt, syll bản gốc, giấy khám sk bản gôc, vb, bảng điểm, chứng chỉ.
Lúv đến nộp đc đưa cho cái phiếu dự tuyểm để khai thông tin, các bác chú ý khai thông tin giống thông tin dự tuyểm trên web nhá, nhân sự họ sẽ check lại đoó chiếu đó.
Lúc nộp hs thì nsự sẽ hỏi thêm vài câu như pv sơ qua, r bảo nhận hồ sơ và về check mail để nhận tgian địa đm pv.
Cn Đông Đô pv trc nghỉ lễ, chắc sau nghỉ lễ các bác lãnh đạo đi nghỉ lễ dài hạn nên pv trc. Nhưng mà gấp quá nên h em chẳng biết học gì nữa...:(:(:(
bạn ơi có biêt khi nào phỏng vấn ko. tớ thấy chị ấy dặn sáng 29 nhưng ko biêt là mây giờ với như nào nữa, nay chưa thấy có mail

Chắc mình bỏ phỏng vấn roài, ko có chứng chỉ C tiếng anh chứ. CFA ko dc chấp nhận vì ko có chứng chỉ. Pass cả 3 level thì cần j nộp vào chỗ này cho tốn time =))))))))))
Sao zị, bạn có CFA là có thể app vô quản lý rr trên hội sở đó, mục tiêu 5 năm của mình ak, chứ m có ham hố tín dụng đâu....hic hic nhưng cần kinh nghiệm của td nek, hỏi rõ đi bạn...bỏ cơ hội uổng phí tài năng của bạn quá

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back
Bên trên