BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Bác nào tốt bụng, inbox chia sẻ em chút ít kinh nghiệm phỏng vấn với. số là em đi test toàn qua nhưng cứ tới vòng phòng vấn là out. ngoại hình cũng ko đến nỗi nào. nhiều khi trả lời em cũng thấy mình trả lời được nhưng toàn nhận được thư cảm ơn. Biết mình pass vòng test của BIDV em vừa mừng nhưng cũng thấy nản. phỏng vấn tạch nhiều đến mức em cảm thấy bất lực và thấy sợ vòng phỏng vấn các bác ah. Thú thật, em nắm chắc nghiệp vụ, kiến thức xã hội của em ko tốt lắm, kỹ năng xử lý câu hỏi ko tốt nên phỏng vấn bị out. Hiện tại em đang thất nghiệp, BIDV chắc là tia hi vọng cuối cùng của em trong năm nay (để được bước chân vào bank). Em rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bác. Nếu được em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!

P/s: Khao khát làm việc, khao khát cống hiến mà hẻm có bank nào hiểu được nỗi lòng minh! so sadddddd
Quan trọng là tự tin bác nhé ;), trả lời sai cũng k nhụt chí, trả lời đúng k tự đắc, kinh nghiệm của em đó

Bác nào tốt bụng, inbox chia sẻ em chút ít kinh nghiệm phỏng vấn với. số là em đi test toàn qua nhưng cứ tới vòng phòng vấn là out. ngoại hình cũng ko đến nỗi nào. nhiều khi trả lời em cũng thấy mình trả lời được nhưng toàn nhận được thư cảm ơn. Biết mình pass vòng test của BIDV em vừa mừng nhưng cũng thấy nản. phỏng vấn tạch nhiều đến mức em cảm thấy bất lực và thấy sợ vòng phỏng vấn các bác ah. Thú thật, em nắm chắc nghiệp vụ, kiến thức xã hội của em ko tốt lắm, kỹ năng xử lý câu hỏi ko tốt nên phỏng vấn bị out. Hiện tại em đang thất nghiệp, BIDV chắc là tia hi vọng cuối cùng của em trong năm nay (để được bước chân vào bank). Em rất mong nhận được sự giúp đỡ của các bác. Nếu được em xin chân thành cảm ơn và hậu tạ!

P/s: Khao khát làm việc, khao khát cống hiến mà hẻm có bank nào hiểu được nỗi lòng minh! so sadddddd
Bạn thi vị trí gì vậy? Nghe như bạn miêu tả thì mình thấy bạn chắc hợp back hơn ý. Đôi khi cũng cần review lại vị trí ứng tuyển cho phù hợp với tính cách nữa.
Mấy cái kiến thức xã hội, kỹ năng như bạn nói phải rèn luyện dần dần thôi chứ cũng không thể học cày cuốc như nghiệp vụ. Mình nghĩ cứ xem qua mấy câu hỏi phỏng vấn trên ub. Lúc pv thì trả lời theo ý hiểu và năng lực của mình, dù gì làm nhân sự với sếp người ta biết thừa mức độ chân thành của mình mà, còn xem mức độ phù hợp với công việc nữa.
Mình thì ngược với bạn, vòng viết và đơn rất chật vật. :'( mình chỉ thích mấy cái miễn thi nghiệp vụ, pv luôn ( hỏi nv kinh nghiệm làm thì được chứ hỏi mấy cái kiến thức trên sách mình chịu luôn, lúc làm có nhớ đâu, chỉ biết chỗ giở ra đọc thui) hì.
Gud luck!

chuẩn là lấy gấp 4 chỉ tiêu. chỗ nào chỉ tiêu 1 thì pv 4. bắc HN cvqlkh chỉ tiêu 13 pv 52. Hic

Các bác nào chuẩn bị hồ sơ cứng đi nộp chưa. cho em hỏi bộ đầy đủ với ạ. em đọc trên thông báo tuyển dụng hồ sơ thì chỉ căn văn bằng chứng chỉ, bảng điểm, quyết định lao động photo có bản gốc đối chiếu. Phần bản thông tin ứng viên với đơn xin việc là thế nào các bác nhỉ.

Đợt này thi điểm nghiệp vụ thấp nhỉ? Thấy ng cao nhất có 70đ.
Bạn nào thi bsg thì trc chi nhánh có dán danh sách với có điểm cụ thể nhé

Chắc thêm 1 chỉ tiêu nữa đó bạn. :)
Chắc k phải đâu b. Mình để ý cuối danh sách đạt toàn là nam, còn bên trên toàn nữ nên mình nghĩ chắc nếu lấy điểm từ trên xuống theo đúng số lượng pv dự kiến thì âm thịnh dương suy quá nên phải lấy bổ sung thêm các bạn nam. Ah còn nữa, CN mình tất cả các bạn nam thi viết đều đậu.o_O

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên