BIDV [HOT] BIDV tuyển dụng TẬP TRUNG ĐỢT 1/2016 trên TOÀN HỆ THỐNG [23.03-27.03.2016]

Lại mòn mỏi chờ đến thứ hai tuần sau, sắp thành hòn vọng điểm đến nơi rồi.....Biết làm gì cho hai ngày cuối tuần trôi qua nhanh để đến thứ hai đây .....:(:(:(

Tại trước mình có nghe nói thế, cũng lo quá vì tiếng anh hôm đó mình chọn bừa khá nhiều, đi làm gần 2 năm cviec k lquan j đến tiếng anh nên mấy ngữ pháp cơ bản cũng quên sạch :(

yên tâm nha, mình có xem bảng điểm vòng 2 năm trước rồi. Có nhìu bạn điểm tiếng anh <40 và <50 vẫn đạt như thường thôi :D.

Tiếng anh có tính b nhé kg phải là k tính đâu. Nếu nghiệp vụ b cao nhưng tiếng anh <35 hay 30 gì đấy thì k đậu đâu.

Hi, mới coi kỹ lại thì điều này đúng nè. Thấy có bạn có môn được 31 vẫn đậu mặc dù tổng điểm trung bình thấp hơn bạn có môn <30 điểm. ==> Điểm tối thiểu từng môn là 30.

đề tiếng anh của BIDV năm nay mình thấy làm khỏe mặc dù chắc sai nhiều, mình chủ quan mém không kịp giờ :3 :3 đa số các chi nhánh lớn thì tiếng anh thường >50 điểm mới có cơ hội qua thì phải =))

đề tiếng anh của BIDV năm nay mình thấy làm khỏe mặc dù chắc sai nhiều, mình chủ quan mém không kịp giờ :3 :3 đa số các chi nhánh lớn thì tiếng anh thường >50 điểm mới có cơ hội qua thì phải =))
Mh nghĩ điểm càng cao thì tiếng anh cũng cao. Với vị trí QLKH các bạn nam được ưu tiên hơn nữ. Thấy năm ngoái có nhiều bạn nam tổng trung bình thấp hơn nữ tới 7đ mà vẫn đậu :cool::cool:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,912
Thành viên mới nhất
eazyemerch
Back
Bên trên